Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สำหรับท่านที่คิดถึงกระทู้ครอบไข่

บังเอิญ เอ้ย ตั้งใจเก็บไว้ วันก่อนเห็นมีคนคิดถึงเลยจัดให้ครั่บ

เวลาใส่ถุงยาง ต้องคลอบไข่ด้วยรึป่าวครับ
    ซื้อมาลองใส่เล่นๆ แต่ยัดไปไม่ลงอ่ะครับ
    กลัวถุงฉีกด้วย

ทำยังไงต่อดีครับ
    จากคุณ : จะลอง - [22 มี.ค. 45 21:26:14]

>ความคิดเห็นที่ 1
    ไม่ใส่ค่ะ ทำไมถึงคิดว่าต้องใส่ไข่ลงไปด้วยล่ะ

เมื่อก่อนเรายังไม่เคยมีอะไรกะแฟนเรายังรู้เลยว่ามันน่าจะใช้

เฉพาะตรงส่วนลำ..สังเกตจากตัวผลิตภัณฑ์นะ
    จากคุณ : zzz - [22 มี.ค. 45 22:08:31]
    >ความคิดเห็นที่ 2

ไม่ต้องใส่ครับ
    ผมว่าคุณคงไม่หลั่งน้ำอะไรออกมาจากตรงไข่หรอกนะฮะ

ถ้าคุณหลั่งล่ะก็...เตรียมแต่งเนื้อแต่งตัวให้ดีเลยครับ
    คุณลงหน้าหนึ่งแน่

จะว่าไปดูจากผลิตภัณฑ์ก็น่าจะบอกได้นะฮะว่าไม่ต้องเอาไข่ใส่เข้าไปด้วย.
    ใส่แค่ จู๋ก็พอแล้ว
    จากคุณ : jdam - [22 มี.ค. 45 22:12:49]

>ความคิดเห็นที่ 3
    ก็เอามีดตัดไข่ใส่ลงไปก่อน แล้วค่อยเอาจู๋ใส่ลงไป

555555
    จากคุณ : แค่เนี้ยต้องให้บอก - [22 มี.ค. 45 23:09:44]

จากคุณ : คิดถึงแมวม้วน - [ 19 ส.ค. 51 13:30:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom