Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแนะนำจิตแพทย์ที่สะกดจิตบำบัดเก่งๆหน่อยค่ะ

คือเป็นคนเดี๋ยวก้อมีความมั่นใจ เดี๋ยวก้อไม่มีความมั่นใจอ่ะค่ะ
    และเคยได้รู้มาว่า จิตแพทย์บางท่านจะมีวิธีสะกดจิตให้เข้าถึงจิตใต้สำนึกของเรา เพื่อดูว่าเราคิดอะไร
    และปลูกถ่ายความคิดในแง่บวกให้

ใครพอแนะนำจิตแพทย์ที่สะกดจิตท่านไหนได้มั่งคะ
    เคยอยากไปหา ท่านนึงดูท่าจะพูโก่ง ที่เคยไปออกรายการตี 10 อ่ะค่ะ

จากคุณ : realme - [ 30 ส.ค. 51 15:26:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom