Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอ่อ..คือ.. เส้นสองสลึง เราขาดสะบั้นมะคืนหนะครับ -__-' เลือดไหลออกมาประมาณ 1 shot Vodka หรือTequila จะเป็นไรปะคับ

เราอายุ 33 ขวบ ครับ ที่ผ่านมาก็ เอ่อ ก็ เคย abc กับชาวบ้านมาแล้วบ้างหนะครับ แต่เมื่อคืน อีท่าไหน ไม่ทราบ เรารู้สึก โอ๊ยยย... เจ็บมากๆ แล้วก็รีบเอาออกมา ดู (ใส่ rubber อยู่นะ) โอยยย...เลือดไหล ออกมา ใน ถุงยาง เยอะมากๆๆ ประมาณ 1 shot Vodka หรือ เตกีลา หนะครับ (เป๊ก นึง เห็นจะได้) โอย น่ากลัวมักๆ เลยไปโรงพยาบาลกับแฟน ก็ เค้าก็ทำแผล แล้วก็ พันๆๆๆ เป็นป้อมๆ กลมๆ ไว้ให้เรา หนะครับ เท่าที่ดู หมูบอกว่า เส้นสองสลึงน่าจะขาดสะบั้น อยากถามว่า

1). จะเป็นอะไรไหม ครับ (ถามกว้างไปไหม เนี่ยะ )
    2). แล้วทำไม เส้นมันต้องขาดด้วย มาขาดเอา ตอนที่เรามี abc กับ มาแล้ว ตั้งกี่ครั้งแล้วก็ไม่รู้
    3). เลือดจะยัง ออกมาอีกไหมครับ ตอนนี้ ไม่อออกแล้ว
    4). ทำแผลเองได้ไหม ครับ มีอุปรณ์ อะไรบ้าง มีด จอบ เสียม อะไรงี้
    5). มันจะมีส่วนที่เหมือนๆ จะ ห้อยๆ ต่องแต่ง อยู่นิดๆ หนะครับ ต้องทำไร ไหม ครับ
    6). อย่าว่าผม ไม่เจียมเลยนะ อีกนานไหม ถึงจะ xyz กับ แฟนได้ อะครับ

จากคุณ : อายจัง -____-' - [ 1 ก.ย. 51 10:39:46 A:58.136.227.102 X: TicketID:133565 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom