Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรทค่ะ) ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ ทำยังไงก็ไม่เคยถึง....เลย ฮือ ๆๆๆๆ

เราเคยเข้ามาโพสกระทู้อยู่ 2-3 ครั้งได้มั้งคะ เกี่ยวกับเรื่องที่เราเป็นโรคซึมเศร้า แล้วมันมีผลข้างเคียงไปจนถึงเรื่องเซ็กส์ ผลข้างเคียงของยาแก้โรคซึมเศร้าที่เราทานเข้าไป มันทำให้เรากลายเป็นคนไร้ความรู้สึกไปแล้วอ่ะค่ะ เวลาที่เรามีxxxxxกับแฟน เราจะไม่เคยเสร็จเลยค่ะ หรือ ต่อให้เราช่วยตัวเอง มันก็ไม่เสร็จค่ะ คือ มันก็ไม่เชิงว่าจะไร้ความรู้สึกนะคะ คือ เราก็อยากมีเซ็กส์ตามปรกติ มีอารมณ์ มีความต้องการตามปรกตินั่นแหละค่ะ แต่เราจะไม่เคยเสร็จเลย  มันเหมือนกับเราไปไม่ถึงฝั่งน่ะค่ะ ปรกติเราจะเป็นคนที่เสร็จง่ายมาก ๆ เลยค่ะ จะไม่เคยมีปัญหาเรื่องนี้เลย แต่ตอนนี้ เราไม่เคยรู้จักอีกเลยว่าคำว่าเสร็จมันเป็นยังไง มันทรมานมาก ๆ เลยนะคะ ใครไม่โดนกับตัวเอง ก็คงไม่เข้าใจหรอกค่ะ เราควรจะทำยังไงดีอ่ะค่ะ ปรกติเวลา xxx แล้วเสร็จ ร่างกายเราจะหลั่งสารที่ทำให้เรามีความสุขออกมาใช่มั้ยคะ มันจะรู้สึกกระปรี้กระเปร่า รู้สึกดี มีความสุข แต่นี่เราไม่เคยเสร็จเลย เราก็เลยรู้สึกแย่มาก ๆ เลยอ่ะค่ะ พาลทำให้เราไม่อยากมี xxx เลยด้วยซ้ำ เพราะทำไปก็ไม่เสร็จอยู่ดี ใครพอจะมีวิธีช่วยเราได้บ้างคะ (อย่าบอกให้ดูหนังเอ็กหรือหนังอาร์นะ เพราะเราดูแล้ว ก็ไม่รู้สึกอะไรอยู่ดี) เคยถามหมอ หมอบอกคงต้องใช้ต้วช่วย เช่น ยาไว.....อ่ะค่ะ แล้วผู้หญิงทานยานี้ได้ด้วยเหรอ มีใครเคยทานบ้างมั้ย ทานแล้วเป็นยังไงคะ ใครพอจะมีคำแนะนำให้เราบ้างคะ ช่วยเราหน่อยเถอะ เราทรมานจะแย่อยู่แล้ว ฮือ ๆๆๆๆๆ อยากร้องไห้จริง ๆ เลย

จากคุณ : suessi - [ 4 ก.ย. 51 19:54:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom