Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอแค่นี้จากเธอ ให้ฉันได้ไหม

บางทีเราก็ต้องการให้คนรักทำอะไรให้เราโดยที่เราไม่ต้องขอบ้าง มันจะน่าประทับใจไหมถ้าเราถูกปฏิบัติโดยที่เราไม่ขอ

ชมว่าเราสวยน่ารักแต่งตัวดี
    หิวข้าวไหม ทานไรมาหรือยัง
    หิวน้ำไหม เดี๋ยวผมไปหาหรือไปซื้อมาให้นะ
    เปิดประตูรถให้เรา
    เอามือมาปาดหน้าเราเบาๆพร้อมๆกับมองตาเรา
    แล้วบอกว่าผมรักคุณนะ
    ลูบผมเราไปมาอย่างทะนุถนอม
    ชมเราว่าหุ่นดี
    บอกรักเรายาวๆอย่างจริงใจ รักยังไง ตรงไหน
    หนาวไหม เอาเสื้อผมไปใส่อีกตัวนะ
    ช่วยหิ้ว ช่วยถือของ
    ซื้อของเล็กๆน้อยๆให้เราบ้างไม่ต้องแพง
    ไม่จำเป็นแต่ต้องมีความหมาย
    ใส่ใจรายละเอียดเล็กๆน้อยเกี่ยวกับตัวเรา
    รุว่าเราชอบดอกไม้อะไร ชอบสีอะไร อาหารโปรดคืออะไร
    ไม่ต้องจ่ายให้เราทุกครั้งเวลาไปเที่ยวกัน
    แค่เอ่ยปากบอกว่า ผมออกให้เอง ผู้หญิงที่ดีมีความคิด
    เค้าก็จะประทับใจแล้วให้คุณเลี้ยงและชื่นชม หรือเลี้ยงคุณคืน เพราะมันปฏิเสธไม่ได้ที่เราเป็นผู้หญิงเราก็อยากโดนเทคแคร์
    จูบผม หรือหอมหน้าผาก จับมือเราไม่ปล่อยต่อหน้าเพื่อนเรา
    ให้เกียรติเราต่อหน้าเพื่อนเรา
    บางทีที่เราพูดประชด ทำไมใส่ใจเป็นจริงเป็นจัง
    คุณจะรุไหมว่าเราเรียกร้องความสนใจจากคุณอยู่
    เราแค่อยากได้ยินคำตรงข้ามจากปากของคุณในสิ่งที่เราพูดประชด
    ดอกไม้สักช่อซื้อให้เรา มันแพงมากไหม
    เซอร์ไพรส์เราบ้างให้ใจเรากระชุ่มกระชวย
    แมสเสจ โทรมาตอนตื่น ตอนจะหลับหวานๆมันยากมากไหม

สิ่งที่เราขอแค่นี้ ต้องซื้อต้องหาไหม
    ทำไมสิ่งพื้นฐานแค่นี้ผู้ชายก็ให้เราไม่ได้

จากคุณ : what for ^.~ - [ 7 ก.ย. 51 18:05:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom