Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ติดเรททท.. แชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ คือว่า..

คือข้องใจจริงๆค่ะ คุณผู้หญิงทั้งหลาย คือเวลาเรามีอะไรกับแฟน พอแฟนเสร็จ
    แล้วผู้ชายแตกที่ไหนกันค่ะ แฟนเราบอกว่า ชอบแตกใส่ตัวเรา
    ปกติทุกคู่เป็นแบบนี้ไหมค่ะ เราชอบให้เค้าแตกใส่ถุงมากกว่า หมายถึง พอจะแตกแล้ว เอาออกมาแล้วแตกใส่ถุง จะได้ไม่ต้องเลอะตัวเรา กระดาษทิชชูหมดไปหลายม้วนแล้วค่ะ

แล้วเวลาผู้ชายแตกเสร็จ เค้าทำอะไรกัีนค่ะ ช่วยให้ผู้หญิงแตกต่อไหม
    คือของเรา พอแฟนแตกเสร็จ ก็เสร็จภาระกิจ นอนกอดกัน
    แอบเซ็งนะค่ะ แต่ก็ไม่รู้จะให้เค้าช่วยให้เราเส็จยังไง คือเค้าไม่เก่งอะค่ะ

ช่วยแชร์ประวบการณ์หน่อยค่ะ
    เรายังไม่แต่งงานนะค่ะ :)) เซ็กซ์มือใหม่ทั้งคู่ค่ะ

จากคุณ : หนน้อย - [ 15 ก.ย. 51 17:24:54 A:192.168.1.29 X:58.8.195.98 TicketID:160363 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom