Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[เรท..เนื้อหาผู้ใหญ่].."Sad Foursome..รัก 4 เส้า"..ตอน 3.."หัวหิน&เสม็ด"....{แตกประเด็นจาก L7006234}

(กระทู้ต้นกำเนิด
    "..Sad Foursome-รัก 4 เส้า.....Based on a True Love Stories.." ตอน 1
    http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L7001683/L7001683.html ใจสลาย

*****************************************************************************

เมื่อมาถึงโรงแรมที่หัวหินก็ดึกแล้ว  ในล้อบบี้ไม่มีคนเลยครับ

สรุปคือ...คืนแรกนั้น  เจนอนเตียงเดียวกับแดนี่  และผมนอนอีกเตียง....คนเดียว  ในห้องเดียวกัน  
    และแล้ว..ในความมืด...เรื่องที่ผมคาดไว้แล้ว..ก็เกิดขึ้น

ห้องมันมืดมาก  ตามองเห็นรางๆ  แต่หูยังได้ยินชัดนะครับ
    ที่จริง...ก็ไม่ใช่ครั้งแรกที่ได้ยินเสียงคู่รักเขารักกันจากคู่ที่นอนเตียงใกล้ๆเรา
    เพียงแต่..ในความมืด..ใจผมเต้นแรงมาก..นอนไม่หลับแล้ว..
    แล้วสักพักเสียงก็เงียบไป  ผมนึกในใจ...ได้หลับลงซะที..พระเจ้า..
    แต่สักแป๊บ..คู่นี้ก็เคลื่อนไหวอีก โอ๊ย...จะทรมานกันไปถึงไหน  ไม่หลับไม่นอนกันเลยหรือไง..
    ด้วยมารยาทเพื่อนร่วมห้องที่ดี...ผมลุกจากเตียงครับ..ย่องออกไปนั่งเล่นริมระเบียงโรงแรม ดูทะเลตอนกลางคืน
    กะว่า..นั่งคนเดียวนี่แหละ..ถ้าง่วงก็หลับที่เก้าอี้นี่เลย..  ผมรอจนเสียงเงียบแล้วก็กลับเข้าห้อง นอนคลุมโปง
    เพียงหลับตา..แต่ใจหลับไม่ลงครับ
    flower

คุณเคยต้องทำอะไรสักอย่างโต้รุ่งแบบไม่ได้นอนไหมครับ..ที่เรากลับรู้สึกกระปรี้กระเปร่ามากกว่ายามกลางวันเสียอีก?
    เช้าวันใหม่...คือวันที่ผมรู้สึกแบบที่ว่านี้เลยครับ
    แม้ผมจะไม่ได้หลับเลย  แต่....ผมไม่ยักง่วงแฮะ...มันเป็นการไม่ได้หลับไม่ได้นอนทั้งคืนที่ผมไม่รู้สึกง่วงงุนสักนิด
    ตรงกันข้าม...  ผมรู้สึกกระปรี้กระเปร่าอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน  สดชื่นที่สุด!
    ผมปลุก 2 คนที่นอนเคียงกันบนเตียง  ก่อนเข้าไปอาบน้ำก่อนเพื่อน  
    ในห้องน้ำ ผมเห็นเสื้อผ้าของทั้งเจและแดนี่พาดตะขออยู่ก็เลยเก็บมาพับ พาดไม้แล้วแขวนเข้าตู้ให้
    แบบที่ตัวผมเองก็แปลกใจ  เพราะตอนนั้นผมเป็นคนซกมกมาก เก็บบ้านช่องอะไรไม่เคยเป็นเลยครับ  
    แต่...ไหงวันนี้ผีพ่อบ้านเข้าสิงได้หว่า..?   เป็นงง
    ช่วงเอาเสื้อผ้า 2 คนมาเข้าตู้แขวน ปลายหางตาแอบเห็นเจกับแดนี่พลอดรักกันอีกแล้ว

พอผมแต่งตัวเรียบร้อยออกจากห้องน้ำ  แดนี่ก็อาบน้ำเป็นคนต่อไป
    เหลือผู้ชาย 2 คนอยู่ด้วยกัน..จะทำอะไรได้ ถ้าไม่ใช่เจรีบรายงานผมเรื่องเมื่อคืนอย่างตื่นเต้นสุดๆ
    เขาตื่นเต้นแบบที่ผมไม่เคยเห็นเขาเป็นกับผู้หญิงคนไหนจริงๆครับ
    ผมนิ่งฟังเขาพร่ำพรรณนาว่าในชีวิตไม่เคยเจอผู้หญิงหุ่นเพอร์เฟคแบบ Cup D อย่างนี้มาก่อน
    พอเห็นผมเนือยๆ  เขาก็ลงทุนลุกไปค้นสมุดโน้ตจากกระเป๋า  ออกมาแล้ววาดรูปร่างแดนี่ให้ผมดู
    ผมรีบจับปากกาเขาไว้แล้วบอกว่า "ไม่ต้องไม่ต้อง...พี่รู้..พี่รู้"
    แต่....ข้อเท็จจริงที่ออกจากปากเจเช้าวันนั้น ตอนที่แดนี่อยู่ในห้องน้ำ...ทำเอาผม.....อึ้ง

เจสารภาพกับผมว่า...เมื่อคืนนี้เขาสองคนยังไม่ได้มี sex กัน  แค่กอดจูบกันเฉยๆ   เพราะแดนี่ไม่ยอม!
    "อ้าว...แล้วเมื่อกี้นี้ตอนพี่อาบน้ำล่ะ..."
    เพราะผมเห็นสองคนเปลือยท่อนบนทั้งตัวแล้ว แต่ผมเลือกไม่จ้องมองต่อ เพราะให้ privacy กับคู่นี้เต็มที่ไปเลย
    "เค้ายอมให้ผมเห็นแค่รูปร่างเอง  แต่ไม่ให้ทำอะไรเลย   ผมขอให้เค้าช่วย...(เดาเอาเอง..)... เค้าก็ไม่ยอมลูกเดียว"

..นี่ผมเข้าใจผิดไปเองทั้งหมดเลยหรือครับว่า...เจกับแดนี่นอนด้วยกันแล้ว...  ทั้งที่จริงๆแล้ว..ไม่ใช่เลย!

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 51 23:10:33

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 51 22:52:41

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร - [ 18 ก.ย. 51 22:51:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom