Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ติด Rate] ปัญหาการหลั่งเร็ว

ตอนนี้ผมกำลังประสบปัญหาๆ หนึ่ง ซึ่งผมไม่เคยคิดว่ามันจะกลายมาเป็นปัญหาใหญ่สำหรับตัวผม

ซึ่งปัญหานั้นก็คือ... "การหลั่งเร็ว"

ผมเพิ่งทราบว่าผมมีปัญหาดังกล่าวเมื่อเดือนที่แล้ว จากการที่ผมได้อะไรกะแฟนเป็นครั้งแรกในชีวิตของผม

ผมเป็นคนที่อารมณ์ทางเพศขึ้นเร็วมาก เพียงแค่ได้กอดกับแฟน อวัยวะเพศของผมก็มีการตื่นตัวแล้ว

พอถึงเวลาที่อะไรกะแฟนบนเตียง ผมก็จะใช้เวลาค่อนข้างนานในการเล้าโลมแฟนผม

พอถึงเวลาสอดใส่นั่นแหละคับ เป็นเวลาที่ทำให้ผมอึดอัดใจ และกังวลมาก เนื่องจากอวัยวะเพศของผมมันไม่ค่อยทนทานต่อการเสียดสี คือ...

"เพียงแค่ดึงเข้าดึงออกไม่กี่ครั้ง มันก็จะตั้งท่าจะหลั่งอย่างเดียว"

ปัญหาดังกล่าวนั้นทำให้ผมรู้สึกสงสารแฟนผมอย่างมาก

ซึ่งแฟนผมก็เป็นคนดีมากคับ เธอเอาแต่บอกว่า "ไม่เป็นไรๆ"

ผมเข้าใจดีกับการที่คนเรากำลังมีความสุข แล้วความสุขนั้นก็หายไป นั้นเป็นความรู้สึกที่แย่แค่ไหน

ผมอยากทราบวิธีการฝึกให้หลั่งช้าๆ โดยให้มีระยะเวลามอบความสุขในการสอดใส่ให้แฟนผมเป็นเวลานานถึง 15-20 นาที ทุกวิถีทางโดยละเอียด

ผู้รู้ทุกท่านกรุณาให้คำแนะนำกับผมด้วยนะคับ ผมกลุ้มใจมากๆ เลยคับ

ขอขอบคุณทุกๆ ท่านล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ข้อมูลประกอบการวินิจฉัยเพิ่มเติม :

ก่อนหน้านี้ผมเป็นคนที่ช่วยตัวเองบ่อยมากๆ คือ ก่อนอาบน้ำตอนเช้า ทุกวัน วันละ 1 ครั้ง และวิธีการช่วยตัวเองของผมนั้นเป็นแบบที่คิดจะให้ถึงจุดสุดยอดเพียงอย่างเดียว โดยไม่มีการอดกลั้นและชะลอใดๆ ทั้งสิ้น และทุกวันนี้ก็ยังทำอยู่

การช่วยตัวเองของผมซึ่งมีความถี่มาก และเพื่อให้ถึงจุดสุดยอดอย่างเดียวนั้นมีอิทธิพลที่ส่งต่อ "ปัญหาการหลั่งเร็ว" ของผมหรือไม่

จากคุณ : bankcmu - [ 20 ก.ย. 51 14:14:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom