Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

help[หมอ]ช่วยตัวเอง มีโอกาสเป็นหนองในหรือเปล่าครับ

รบกวนผู้มีความรุ้เเละประสบการณ์หน่อยนะคับ

ผมกลุ้มใจมากเลย สงสัยว่าตัวผมจะเป็นหนองใน คือ มีอาการฉี่แล้วเเสบท่อปัสสาวะ คันท่อปัสสาวะ นานๆจะมีมูกใสๆไม่รุ้ไช่หนองรึเปล่า ไม่มีกลิ่นน่ะ ถ้ารีดก้อจะพอมีบ้าง (น้อยมากจิงๆ และไม่ได้มีทุกวัน) คือ ผมไม่แน่ไจว่าเป็นไปได้อย่างไร คือ ผมได้มีเพศสัมพันกับแฟนไม่ได้ป้องกัน วันต่อมา ผมได้ช่วยตัวเอง วันนั้น สี่รอบ แล้วไช้ผ้าเช็ด ผ้านั้นก้อไม่ไช่ผ้าที่สะอาดอะไร (ผ้าขี้ริ้วดีๆนี่เอง) แล้ววันต่ออีกมาก้อมีอาการแบบทีเล่าน่ะครับ คือ แต่ทำไมถ้าอักเสบ ธรรมดาทำไมถึงมีหนองด้วย เปนมา สามอาทิดแล้วคครับ เหมือนว่าจะอาการจะลดลง แต่ไม่หายขาด สักที หรือเปนเพราะผมช่วยตัวเองมาช่วงที่มีอาการมันจึงไม่หายอักเสบ ผมได้อ่านหัวข้อเรื่องหนองในต่างๆใน กรณีของผมเคยเหนคนตอบว่าหนองในติดทางเพศสัมพันกับผู้มีเชื้อเท่านั้นจิงหรอครับ?? ผมได้อ่านบทความว่าที่ผมสงสัยว่าจะเปนหนองในแบบไม่มีเชื้อ (NGU) ซึ่งผมเองก้อคิดว่ามันมีโอกาสเป็นไปได้มาก
    จากการช่วยตัวเองแล้วไม่สะอาดพอ แล้วการที่คนมีอติกับโรคนี้ว่าต้องมั่วsex จริงหรือ

แล้วถ้าเปนหนองในเทียม ปล่อยไว้รักษาสุขภาพมันจะหายเองได้ไหมตามธรรมชาติน่ะครับ แล้วมีสมุนไพรใดบ้างช่วยรักษาได้

ขอคำเเนะนำหน่อยนะครับ กลัวมาก

ช่วยเด็กโตๆ ตาดำ ๆทีคับ ป๋มสันยาจะหยุดช่วยตัวเองสักพักจนกว่าอาการจะหาย ถ้าไม่เป็นหนองในครับ

ปล.คือผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟนน่ะคับ แต่ผมมั่นไจว่าผมกับแฟนไม่มีไครอื่นและเป็นคนแรกและคนเดียวของกันเระกันน่ะครับ ผมจึงไม่เข้าไจว่า มันเปนได้ยังไง

จากคุณ : เด็กมือบอน - [ 22 ก.ย. 51 01:25:14 A:172.20.0.215 X:125.24.119.7 TicketID:188022 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom