Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::ขอสารภาพ [ไปจีบผู้ชายมาล่ะ]

จากทู้ก่อนโน้น  ที่เข้ามาถามว่า จะจีบผู้ชายก่อนทำยังไง
    แล้วหลายเสียงบอกว่าลุย

ในที่สุดวันเสาร์ที่ผ่านมาก็เริ่มตามแผน   ดอกไม้

โหยยยยยยยยย ....  ใจมันเต้นแทบจะทะลุอด  กี้ดดดดดดด   ตื่นเต้ลลล  

บ่ายเสาร์ กดหมายเลข 2346844897511565984  
    เสียงเรียกดัง  ตื้ดดดดดดด   (ว้า ไม่ยักใช่เสียงเพลงรอสาย) ฟังอยู่  3 ตื้ดด
    เดาว่า เสียงเรียกทางโน้นก็คงดัง กริ๊งงง ๆๆๆ  (ฮ่าฮ่าฮ่า) ฮ่าฮ่าฮ่า

เขาไม่รับสายค่ะ

3 ชั่วโมง ถัดมา  

กี้ดดดดด  ตื่นเต้ลลลล    เขาโทรกลับมาค่ะ
    แต่ว่า  ฉันไม่กล้ารับ  แป่ว หยอกเย้า

เซ็งๆๆๆๆ   เซ็งตัวเองที่สุดเลย   ฉันพลาดไปแล้วใช่มั้ยคะ

นอนไม่หลับเลยล่ะ  กินไปต่างๆ นานา  สมน้ำหน้าตัวเอง

ดอกไม้  เที่ยงวันอาทิตย์

เค้าโทรกลับมา   กี้ดดดดดดดด   มือเย็นเฉียบ สั่นด้วย
    ทำมือถือตกกระจาย เครื่องดับ  ขี้แง

รีบประกอบเครื่อง  โทรกลับไป  

เขาไม่รับสายค่ะ  ไม่รับ  ไม่รับ
    โห .. อุตส่าใจกล้า  นานกว่านี้ โรคปอดจะกลับมานะคะคุณ

วางสาย ไปปั่นผ้าต่อ  ในใจก็คิด เราคงไม่มีวาสนาต่อกัน

20 นาทีถัดมา  เขาโทรกลับ  (ท่าทาง เป็นคนเอาจริงเอาจัง นะเนี่ย)

ฉัน  --สวัสดีค่ะ
    เขา  --สวัสดีครัับ
    ฉัน  --ค่ะ
    เขา --เอ่อ .. เบอร์นี้มิสคอลที่เครื่องผม
    ฉัน --อ๋อเหรอคะ  .. โทรผิดน่ะค่ะ  (แง๊  ตรูพูดอะไีออกไป ขี้แง)
    เขา --อ้าว ????
    ฉัน --ค่ะเราไม่รู้จักกัน
    เขา -- แล้วผมควรรู้มั้ยครับว่าใครโทรผิดมา (นั่น เปิดทางให้ฉันสุดๆเลยคุณขา)
    ฉัน -- อ๋อ  .. ไม่จำเป็นค่ะ เราไม่รู้จักกัน (วี้ดดดดดด   ฉันทำอะไรลงไป)
    (เขาหัวเรา แล้วบอกว่า) งั้นก็ตามใจ

ต่างคนต่างวางสาย   ขี้แง

จบ
    มันจบลงแล้วใช่มั้ยคะ

คุณจะเขกหัวกบาลฉันไหม ถ้าฉันจะถามคุณว่า
    เมื่อเหตุการณ์เป็นแบบนี้ ฉันควรทำอย่างไรต่อไป

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 51 17:39:40

จากคุณ : เช้านี้ยังมีเธอ - [ 23 ก.ย. 51 17:30:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom