Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรท Y) รบกวนทุกคนครับ

สวัสดีครับ

ผมเป็นเกย์รุกครับ มีแฟนแล้วครับ ปัญหาก็คือว่า ระยะหลัง ๆ แฟนผมมักจะบ่นว่าเจ็บ แล้วผมเองก็อยากลอง "รับ" ดูบ้าง แฟนผม ตอนแรกเค้าก็ไม่ชอบนะครับ เพราะเค้าจะเสร็จเร็ว แต่ผมก็ไม่มีปัญหานะครับ รับได้ ก็เลยลองครับ

ทุกวันนี้แฟนผมก็ยังเจ็บอยู่บ้าง เวลาผมมีอะไรด้วย แต่เค้าก็บอกผมว่า เดี๋ยวทำให้ เพราะไม่อยากให้อารมณ์ค้าง แต่ว่า ผมเองก็รู้สึกแปลก ๆ อ่ะครับ คือโดยส่วนตัวเป็นรุกอ่ะครับ ก็เลยรู้สึกว่า ไม่อยากให้แฟนทำ แต่พอถึงเวลามีอะไรกัน เวลาแฟนเจ็บ ผมก็ต้องยอม ยอมรับครับว่าอารมณ์ผมแบบว่าหยุดไม่อยู่ครับ ต้องยอม แล้วมานั่งรู้สึกผิดเอง ทำยังไงดีครับ ไม่อยากรู้สึกแบบนี้เลย

เหมือนว่าตัวเองตกเป็นภรรยาเค้ายังไงก็ไม่รู้ ทำให้หึงหวงเค้ามากขึ้น (กว่าแต่ก่อน)

มีวิธีไหนช่วยบ้างมั๊ยครับ

จากคุณ : Batholomew - [ วันมหิดล 10:52:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom