Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณผู้หญิงจ๋าช่วยด้วยคร๊าบบบบบ

พอดีจะต้องดูแลผิวหน้าตัวเองน่ะครับ(ถูกบังคับมา) อายุ40 จะต้องทำไงครับ
    เมื่อวานซื้อมาส(สำเร็จรูป)ของออย ออฟ โอเลย์มา  อ่านข้างซองบอกว่าให้ทิ้งไว้บนหน้า 20 นาที  มาสเป็นผ้านิ่มๆที่อาบน้ำยามา กางออกวางบนหน้าแล้วทิ้งไว้ประมาณ 30 นาที พอเอาออกมันยังมีน้ำเหลวค้างอยู่บนหน้า  ข้างซองบอกให้เอาทิชชู่หรือคอตต้อนบัดเช็ดออก***คำถามคือ(อย่าว่าโง่น้า)หลังจากเอาออกแล้วต้องล้างหน้าหรือเปล่าครับ(ทำตอน 3 ทุ่ม-ก่อนใช้มาสผมล้างหน้าด้วยน้ำเปล่าแล้ว)  ปกติใช้ไนท์ครีม ยี่ห้อเดียวกัน (เพิ่งใช้ได้ 2 อาทิตย์)สำหรับในคืนที่ทำมาสต้องใช้ไนท์ครีมด้วยหรือเปล่าครับ

ถ้าทานยาเพื่อช่วยเรื่องผิวควรใช้อะไรครับ ระหว่างอีฟนิ่งพริมโรสออยล์แบบแคปซูล กับ วิตามินอี******เฮ้อ ไม่เคยทำก็ต้องมาทำ  ต้องไปถ่ายโฆษณาครับ  เรื่องมากอิ๊บเป๋ง

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ผู้ชายซอยสิบ - [ 29 ก.ย. 51 18:06:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom