Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เลสเบี้ยน) ติดเรท...สอบถามผู้รู้ชายหญิงหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ มีข้อข้องใจเกี่ยวกับเรื่องบนเตียงค่ะ ขอคำแนะนจากผู้รู้ทุกท่านด้วยนะคะ(ต้องถอด log in มาถามค่ะ)

คือเราเป็นเลสอ่ะค่ะ สงสัยว่าเวลามีอะไรกับแฟน เวลาเล้าโลมกับส่วนนั้นของแฟน รู้สึกว่าเค้าแห้งมากๆเลยค่ะ ไม่มีน้ำหล่อลื่น จนเราทำให้เค้าถึงแล้ว มันก็ยังแห้ง ก็เลยงงค่ะ หรือมันเป็นเฉพาะบุคคลคะ

ปกติที่ทำให้แฟนถึงคือจะกระตุ้นภายนอก (คลิตอริส) ไม่ทราบว่า ถ้าใช้นิ้วหรือลิ้น สามารถทำ vagina orgasm ได้มั้ยคะ

ขออนุญาตให้คำตรงๆนะคะ กลัวอธิบายแล้วไม่เข้าใจ ขอบคุณทุกความเห้็นนะคะ

จากคุณ : อยากรู้ค่ะ - [ 30 ก.ย. 51 05:25:09 A:193.251.21.32 X: TicketID:188816 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom