Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ติดเรท X] สอบถามเกี่ยวกับอาการเจ็บช่องคลอดของแฟน

ตอนนี้ผมมีเรื่องกลุ้มใจมากๆ คับ ไม่ใช่เพียงผมคนเดียวที่กลุ้มใจ เพราะมีแฟนผมซึ่งเป็นเจ้าของอาการนั้นกลุ้มใจไปกับผมด้วย

คือเรื่องมีอยู่ว่า... แฟนผมมักจะมีอาการเจ็บช่องคลอดทุกครั้งที่มีการสอดใส่ ตอนแรกของการสอดใส่นั้นจะยังไม่ค่อยมีอาการเจ็บ แต่พอนานๆ เข้ามักจะมีอาการเจ็บตามมา ในกรณีนี้ผมคิดว่าไม่น่ามาจากปริมาณน้ำหล่อลื่นของแฟนผม จิงอยู่ที่แฟนผมมีปริมาณน้ำหล่อลื่นค่อนข้างน้อย แต่ทุกครั้งที่มีการสอดใส่ ผมจะใช้ KY เจลชะโลมที่ถุงยางก่อนทุกครั้ง แต่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

และจากการที่ผมเคยเห็นในคลิปต่างๆ เวลาที่ผู้หญิงช่วยตัวเอง หรือฝ่ายชายเป็นฝ่ายช่วยให้นั้น ส่วนมากเขาจะสามารถเอานิ้วแทงเข้าไปภายในช่องคลอดลึกๆ ได้กันทั้งนั้น ซึ่งแตกต่างจากแฟนผมคือ... เวลาที่ผมเอานิ้วแทงลงไปนั้น เธอจะบ่นว่าเจ็บ พร้อมทั้งทำสีหน้าเหยเกตลอด ซึ่งทำให้ผมไม่สามารถช่วยเธอได้

และนี่คือปัญหาที่ผมกำลังกลุ้มใจมากๆ อยู่ในขณะนี้ จึงขอวานผู้เชี่ยวชาญทางด้านนี้ช่วยแนะนำ และวิธีแก้ไขอาการดังกล่าวของแฟนผมด้วยคับ

ที่ผมมาขอคำแนะนำจากทุกท่านนี้ ไม่ได้เป็นเพราะผมต้องการจะมีความสุขในการร่วมเพศกับเธอนะคับ เพราะทุกครั้งที่ผมร่วมเพศกับเธอและรู้ว่าเธอเจ็บ ผมก็จะรู้สึกไม่สบายใจมากๆ คับ คือแบบว่าผมเป็นห่วงเธอมากคับ

ขอให้ทุกท่านกรุณาช่วยให้คำแนะนำแก่ผมด้วยคับ ผมสงสารและเป็นห่วงเธอมาก เธอเป็นแฟนคนเดียวของผม และผมก็รักเธอมากๆ คับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่กรุณาสละเวลาเข้ามาอ่านและให้คำแนะนำนะมากๆ คับ

จากคุณ : bankcmu - [ วันเกิด PANTIP.COM 19:04:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom