Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรท)คุณผู้หญิงคิดยังไงเมื่อแฟนเก่าคุณเก่งกว่าแฟนคนปัจุบัน ผมเครียดจนไม่ไหวแล้วครับ

ผมรู้จักกับแฟนผมมาได้เกือบ6ปีแล้ว แต่เพิ่งมาเป็นแฟนกันได้ครึ่งปี
    แล้วก็คุยกันไปมาถึงแฟนเก่า เขาก็บอกผมว่าเขาเคยมีอะไรกับแฟนคนเก่ามาแล้ว ยอมรับได้ไหม ผมไม่กังวลอะไรอยู่แล้ว ผมรักเธอ ถึงเธอผ่านผู้ชายเป็นสิบผมก็รักเธอ
    แต่ผมก็คิดมากจนไม่สบายใจ ก็เลยมาคุยกันตรงๆ
    ผมก็เลยถามว่า เขาเก่งไหม ทำแล้วมีความสุขไหม เขาก็บอกว่ากับผมมีความสุขมากกว่าเยอะ
    แต่ผมก็ยังรนหาความทุกข์ให้ตัวเอง โดยไปถามว่า เขานานกว่าผมไหม ซึ่งของผมประมาณ20นาทีก็เสร็จแล้ว เขาก็บอกว่า นานกว่า ส่วนที่ผมมีอะไรกับแฟนเขาเสร็จไม่บ่อยเท่าผม เพราะผมจะเสร็จก่อน
    ก็เลยถามเขาไปว่า จากที่มีอะไรกับทุกครั้งเสร็จบ่อยไหม เขาบอกว่าร้อยครั้งเสร็จ99

แค่นี้ความมั่นใจผมก็หดหายไปหมดเลย
    รู้สึกว่ายังไงผมก็ทำให้แฟนผมมีความสุขอย่างคนเก่าไม่ได้ เครียดมากจนกินข้าวไม่ได้นอนไม่หลับเครียดมากครับ ไม่รู้ทำไมถึงเป็นขนาดนี้
    อยากรู้ว่าคุณผู้หญิงจะยิ่งกลับไปคิดไหมว่าแฟนเก่าเก่งกว่าแฟนปัจุบัน
    ความมั่นใจผมไม่เหลือแล้ว ไม่กล้ามีอะไรกับแฟนผมแล้ว ไม่สบายใจที่สุดแต่ไม่รู้ต้องทำยังไง

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 51 10:06:12

จากคุณ : Trix - [ 8 ต.ค. 51 10:03:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom