Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[เรท(มากมั้งคะ)] ถามคุณผู้หญิงค่ะ(ผู้ชายก็ได้) เราไม่เคยถึงฝั่งเลยค่ะ ลองทำแทบทุกอย่างแล้วT_T

ตามหัวข้อเลยค่ะ

เราอายุ23 ส่วนแฟน25
    เรากะแฟนคบกันมาปีครึ่ง ก็มีนัวเนียๆกันเรื่อยๆค่ะ
    แต่เริ่มปักหมุดกันมาได้ 10เดือน
    เค้าเคยปักหมุดใส่ ญ คนอื่นก่อนคบกะเรา มาแล้ว2ครั้งถ้วน ซึ่งถือเป็น2ครั้งแรกของเค้า (ครั้งแรกสุด ญ เป็นฝ่ายทำค่ะ พอครั้งสองเค้าทำเอง แต่ไม่รู้ว่า ญ เสร็จมั้ยนะคะ)
    แต่เค้าเป็นคนแรกของเราค่ะ

ประเด็นคือ
    เค้าไม่เคยทำให้เราเสร็จไม่ว่าจะโดยการปักหมุด หรือโดยวิธีใดๆที่เค้าทำให้เลยค่ะ ไม่ว่าจะลิ้น มือ ฯลฯ
    แต่เราช่วยตัวเอง(ข้างนอก)ก็เสร็จนะคะ ส่วนถ้าปักหมุดลงไปเองก็ไม่เคยเสร็จเหมือนกัน
    ซึ่งเค้าก็ปลุกเราเสมอนะ (ปลุกกันและกัน) เค้าจะไม่ปักหมุดจนกว่าเราจะมีอารมณ์ทั้งคู่ค่ะ

ช่วงเดือนแรกๆ คือเราไม่เป็นไร แบบว่าเราไม่เสร็จก็ไม่เป็นไร เพราะระหว่างทำก็มีความสุขดี
    แต่คุณแฟนเครียดค่ะ พาเราลองสารพัดท่า เปิดหนังโป๊ให้ดู ทำทุกอย่าง คราวนี้ไม่เสร็จคราวหน้าปลุกเพิ่มอีก ปลุกกัน3ชั่วโมงกว่าก็เคยมาแล้ว
    เราก็สงสารเค้าค่ะ เค้าก็แข็งจนเหี่ยว จนแข็ง จนเหี่ยว
    เราบอกเค้าว่าปักไปเถอะ เราไม่เสร็จก็ไม่เป็นไร เราhappyดี เค้าก็ไม่ยอม เค้าบอกเค้ารู้สึกผิด ที่เค้าถึงฝั่งอยู่คนเดียว แล้วก็จบด้วยการไปนั่งสไลด์หนอนอยู่คนเดียว จะช่วยก็ไม่ยอม (เป็นภาพที่น่าสงสารมากค่ะ T_T)
    เคยอ่านเจอcaseคล้ายๆกัน หลายๆคนก็แนะนำให้แกล้งเสร็จ(จากในพันทิบเนี่ยแหละค่ะ)
    ช่วง 8-9เดือนหลังมานี่ เราก็เลยแกล้งเสร็จไป (ทำเหมือนเวลาช่วยตัวเองอะค่ะ)แต่บางทีก็มีเล่นตัว ไม่ยอมแกล้งเสร็จบ้าง (เพื่อจะได้ชวนเค้าลองท่าใหม่ๆค่ะ>.<) ซึ่งวิธีนี้ก็Happyกันทั้งสองฝ่ายค่ะ
    ตลอดเวลาที่ผ่านมาก็คุยกันเรื่อยๆนะคะ ว่าเนี่ย ไปรู้มาว่าจุดสยิวจะอยู่ประมาณตรงๆนี้ๆๆ ก็ช่วยๆกันขยับเปลี่ยนท่าหา เผื่อจะโดนจุด แต่ก็ไม่เคยเจอเลยค่ะ หรือแบบว่าแฟนอ่านเจอมาว่าลองท่านี้แล้วจะดี แต่ก็งิดเหมือนเดิมอะค่ะ

จนตอนนี้เวลาล่วงเลยมา คือเค้าก็สม่ำเสมอดีทุกอย่าง แต่เราก็เริ่มเบื่อน่ะค่ะ คือมันก็happyในระดับนึง แต่เราก็คิดว่าถ้าเราเสร็จไปพร้อมๆเค้ามันจะhappyยิ่งกว่านี้อะค่ะ(แบบว่าไม่รู้จักพอ^^'')
    ลองจินตนาการก็แล้ว ท่าต่างๆเราว่าเราก็ทำกันแทบทุกท่าที่มนุษย์จะทำได้แล้วนะคะ เปลี่ยนบรรยากาศก็แล้ว
    (เรียกว่าลองแทบทุกท่าในทุกๆที่ที่ทำได้แล้วอะค่ะ) เราก็ไม่เคยเสร็จ(จริงๆ)ร่วมกับเค้าเลย

มาขอคำปรึกษาเซียนๆค่ะ มีอะไรแนะนำอีกมั้ยคะ
    (เขิลนะเนี่ย เล่าละเอียดสุดๆ)

ปล เรามีอะไรกันประมาณสัปดาห์ละ2-3ครั้งค่ะ
    ปล2 ถุงยางที่ใช้ก็เปลี่ยนมาแทบทุกแบบแล้วค่ะ (ทั้งเรียบและ...^^'')
    ปล3 (แบบไร้ถุงก็ลองแล้ว)

ยาวไปหน่อย ขอความช่วยเหลือจริงๆค่ะ T_T

จากคุณ : more is more - [ 10 ต.ค. 51 00:46:55 A:58.8.94.160 X: TicketID:190017 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom