Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรทนะค่ะ) ประสบการณ์ ครั้งแรกของเราค่ะ

ไม่รู้ยังจะพอมีคนจำได้หรือเปล่านะ เมื่อก่อนเราเคยตั้งกระทู้ว่าเราเป็น สาว

จิ้น ที่เจอเจ้านายคาสโนวี่มาเล่าประสบการณ์ ทางเพศจนเราฟุ้งซ่าน

และ เรามีแฟนเป็นเสือผู้หญิงกลับใจ

เริ่มเรื่องเลยละกันค่ะ

จากการตั้งกระทู้วันนั้น ถึงวันนี้ ผ่านมาเกือบปี

ไม่รอดค่ะ .....

เรากับแฟนมีอะไรกันแล้ว

มีคำถามค้างคาในหัวมากมายค่ะ ตามประสาคนไม่รู้

1. ตอนเรามีอะไรกัน ครั้งแรกๆ เลือดไม่ออกนะค่ะ แต่ผ่านไปแล้ว เป็น

เดือน กว่าเลือดจะออก แล้วมีอาการฉี่เป็นเลือด กระเพาะปัสสาวะอักเสบ

ในช่วงแรกๆ และ ทำให้เรา เข้าห้องน้ำบ่อยกว่าเดิมจนถึงตอนนี้ (ผ่านมา

เกือบ 6 เดือนแล้ว) เป็นเรื่องผิดปกติมากไหม?

2. ทำไม ช่องคลอดของเรา กระชับเฉพาะ ช่วงสามเดือนแรกพอหลังๆ

หลังๆ แฟนไม่ค่อยเสร็จ แล้วรู้สึกว่าของตัวเราเองหลวม

ทั้งๆที่เรา เพิ่งมีอะไรกับคนนี้เป็นคนแรก (เราอายุ 25 ค่ะ) เพราะอะไรค่ะ

แต่ตอนสอดใส่ใหม่ๆ เนี่ย ค่อนข้างฟิต แต่พอผ่านไปสักพักกลับหลวม

บางครั้ง หลวมจนหลุด อยากร้องไห้ (ขนาดของแฟน6 นิ้วแล้วนะ)

3. แฟนเราเกิดอาการเสร็จช้ามากก เกิน40 นาที บางครั้งก็ ไม่เสร็จ ต้องใช้

มือ ช่วย แต่แฟนก็ไม่ได้ โทษเรานะ เค้าโทษตัวเค้าเองที่สมัยก่อนผ่าน

ผู้หญิงมาเยอะ แล้วก็ ช่วยตัวเองบ่อย อันนี้มีส่วนหรือไม่ค่ะ ?แฟนอายุ 29

4. เราเป็นคนที่... ค่อนข้างใหญ่ แฟนบอกว่าของเรา ใหญ่ที่สุดเท่าที่เค้า

เคยเจอมา แถมเราค่อนข้างจะมีน้ำหล่อลื่นเยอะมาก พวกนี้เป็นสาเหตุ

ที่ทำให้ ของเรา หลวม หรือเปล่าค่ะ

บางครั้งเราก็คิดนะค่ะว่า แฟนเราหมดรัก เราหรือเปล่า เพราะเหมือนกับว่าเค้า

เฉยๆกับเราในเรื่องแบบนี้ไปแล้ว ทั้งๆที่เจอกันบ่อย แต่นานๆ จะมีอะไรกัน

สักครั้ง (สัปดาห์ละครั้ง เป็นอย่างมากก)

แต่เค้าก็ขอเราแต่งงานปีหน้า ยังอยากเจอเรามากขึ้น

แฟนเราบอกว่า อาจจะเพราะว่าเค้า "รักเรามากไป เลยไม่มีอารมณ์อย่างนั้น"

เป็นไปได้ เหรอค่ะ????

จากคุณ : อ่อนหัด - [ 12 ต.ค. 51 22:25:22 A:59.42.197.156 X: TicketID:163347 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom