Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอมาบ่นลีลารัก (เรทนิดหน่อย)

อึดอัดครับ เลยมามาบ่น แต่ถ้าใครมีคำแนะนำอะไรดีๆก็เชิญเลยนะครับ
    ไปอ่านห้องอื่นซะก็มาก ขาประจำที่อื่นก็ไม่ใช่น้อย  ขอบ่นเสียหน่อยที่ห้องนี้

โค-ตร เบื่อลีลาของแฟนผมเลยครับ รู้อย่างนี้อยู่ก่อนแต่งเสียก็ดี (ความคิดเห็นส่วนตัวครับต้องกราบขออภัยไว้ก่อน)

ลีลาบนเตียงของเธออย่าเรียกว่าอ่อนหัดเลย จัดได้ว่าแย่สุดๆ (มีใครเป็นอย่างผมมั่งเนี่ยมาแชร์กัน)

ลองมาฟังผมเล่ากันหน่อยสิครับ
    ในตอนดึกสงัดของคืนเงียบๆคืนหนึ่งกับบรรยากาศอันสุดแสนโรแมนติกเหมาะแก่การทำกิจกรรมรักยิ่งนัก ผมเลยก็จะช้าอยู่ใย เรามาบรรเลงบทเพลงรักกันเลยดีกว่า

ผมก็เลยจุมพิตที่หน้าผากเบาๆเป็นสัญญานเตือนให้คู่รักของผมให้รู้ว่า ณ ค่ำคืนนี้ ห้องนอนของเราจะกลายเป็นโรงละครโอเปร่า
    หลังจากผ่านการอุ่นเครื่องจนได้ที่ไปได้สักพักผมก็ทำการปักหมุดลงไป
    และเครื่องจักรเดินได้อย่างผมก็ติดเครื่องเดินเบา เครื่องเดินเรียบ
    เสมือนประหนึ่งพายเรือวนอยู่บนสระปทุม
    ขณะที่ผมพายเรืออยู่นั้นที่รักของผมก็เกิดอยากสนทนากับผมขึ้นมา

อึ้้งย้ง       : พรุ่งนี้เช้ากินแกงเขียวหวานกันไหมค่ะที่รัก
    ก้วยเจ๋ง   :  อืม (กะลังติดรอบเดินเรียบ เพื่อจะนำทางไปสู่รอบจัด)
    อึ้้งย้ง       : เราจะไม่ใส่กะทินะเพราะว่ามันอ้วน
    ก้วยเจ๋ง   :  ก็ดี (กะลังวุ่นอยู่กับรอบเครื่องอยู่)
    อึ้้งย้ง       :  ใส่กะิทิถั่วเหลืองแทนดีกว่า
    ก้วยเจ๋ง   :  …. (กะลังติดเครื่องรอบจัด)
    อึ้้งย้ง       : งั้นพรุ่งนี้เราไปจ่ายตลาดแต่เช้ากันเนอะ
    ก้วยเจ๋ง   :  เอ้อ (เริ่ม หงุดหงิดเล็กน้อยแหละ ไหนจะรอบเครื่อง ไหนจะต้องมาฟังคำถาม ตอบคำถามอีก)
    อึ้้งย้ง       : แกงเขียวหวาน อย่างเดียว ถ้าจะไม่ค่อยดี เอาหมูผัดเข็มอีกอย่างดีกว่า
    ก้วยเจ๋ง   :  ….(เริ่มรอบจัดแหละ)
    อึ้้งย้ง      : แต่กินหมูแล้วอ้วนนี่นา ไม่เอาดีกว่า
    ก้วยเจ๋ง   :  …. (เซง)
    อึ้้งย้ง      :  เธอว่าไหม
    ก้วยเจ๋ง   :  …. (เซง อยากดับเครื่อง)

จากคุณ : BEETONG - [ 15 ต.ค. 51 10:49:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom