Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มารายงานผลค่ะ เรื่องแฟนไม่ยอมออรัลให้ (เรทมากมายนะคะ)

สวัสดีค่ะทุกๆท่าน ณ ห้องสวนลุม

วันนี้เลขาจะมารายงานผลจากกระทู้คราวที่แล้วที่เคยตั้งไว้เรื่องที่แฟนไม่ยอมทำออรัลให้นะคะ

ก่อนอื่นขอบคุณทุกๆคนมากมายที่มาให้คำแนะนำ ติชม ฯลฯ นะคะ

ต่อไปเป็นการรายงานผลนะคะ

หลังจากวันที่เลขามาตั้งกระทู้ (น่าจะประมาณเกือบๆเดือนนะคะ) มีหลายท่านแนะนำให้เลขาล้างน้องจิ๊มิ๊ให้สะอาด เพราะอาจจะมาจากเรื่องกลิ่นรบกวน บางคนแนะนำให้หาวิธียั่วยวน อิอิ บางคนก็บอกให้ทำใจ

สุดท้ายเลขาเลือกวิธีทำใจค่ะ เพราะไม่อยากจะพูดไรมาก เดี๋ยวจะหาว่าเราเป็นผู้หญิงประเภทไหน ทำไมหื่นจังอีก (^^)

แต่ว่า พอเลขาเฉยๆไป ก็เป็นคุณแฟนเองแหละค่ะที่เป็นคนนำเสนอเอง อิอิ เรื่องของเรื่องก็คือ คุณแฟนมียาแบบที่เค๊าเอาไว้ใช้มอมสาวๆอ่ะค่ะ (เค๊าบอกว่าเพื่อนให้มา) ก็เลยเอามาลองกะเรา  เลขาก็กลัวนะคะ แต่ก็อยากลองค่ะ เลยเทคซะ หิหิหื

หลังจากมึนๆได้ที่ (แต่ขอยืนยันนะคะว่าแค่มึนๆหัวเหมือนเมาเท่านั้น ไม่ได้มีอาการอยากจึ๊ดๆๆ แต่ประการใด สงสัยยาจะไม่ได้ผลค่ะ) คุณแฟนก็เข้ามานัวเนียค่ะ แล้วเค๊าก็ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดการน้องหนูเลขาค่ะ (ปลื้มจัง ในที่สุดก็ยอมทำซะที)

ต่อจากนั้นคงไม่ต้องเล่านะคะว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง เดี๋ยวกระทู้จะโดนลบค่ะ

แต่เรื่องของเรื่องก็คือ หลังจากวันนั้นมา คุณแฟนก็ออรัลให้เลขาเป็นประจำค่ะ ก็เกือบๆทุกครั้งที่มีอะไรกันเลยอ่ะค่ะ เลขาไม่ได้บอกให้ทำนะคะ เค๊าเต็มใจทำเองค่ะ แถมแต่ละครั้ง โอ้ววววววววววววว นานมากกกกกกกกกกกก จนบางครั้งเลขาเรียบร้อยคาปากเค๊าเลยค่ะ

ชีวิตช่วงนี้แฮ๊ปปี้ดีมากค่ะ เค๊าก็ดูไม่ได้รังเกียจเจ้าหนูน้อยของเลขาเหมือนเดิมแล้วอ่ะค่ะ ตรงกันข้ามซะด้วยซ้ำ อิอิ

เห็นมั๊ยคะทุกๆท่าน เลขาบอกแล้วว่า "เลขาไม่ได้เหม็นซะหน่อยค่ะ" อิอิ

ตอนนี้ก็เลยมีปัญหามาถามท่านผู้รู้ทั้งหลายอีกเรื่องนึงค่ะ คือเลขาอยากใช้ปากเก่งๆอ่ะค่ะ กูรูท่านใดมีเคล็ดลับอะไร ช่วยหลังไมค์มาบอกเลขาทีนะคะ

ขอบพระคุณทุกๆท่านมากๆๆๆๆๆๆๆๆ อีกครั้งนึงค่ะ

จากคุณ : เลขาหน้าขาว - [ 15 ต.ค. 51 15:41:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom