Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[เรทอีกแล้ว] อยากถามเรื่องปลายไม่เปิดกับการขลิบครับ

เป็นปัญหาคาใจผมมานานพอควรแล้ว

คือหนังหุ้มปลายอวัยวะ้เพศผมมันไม่รูดลงไปเองเวลาแข็งตัวอะครับ

แต่มันสามารถรูดได้นะ ถ้าแข็งตัวแล้วใช้มือรูดก็ค่อนข้างเจ็บ

แล้วก็มีหนังไปติดอยู่ตรงคอหยักเยอะพอควร (ยังงี้เค้าเรียกปลายไม่เปิดใช่มั้ย)

เท่าที่ผมเห็นของเพื่อนๆก็ไม่มีใครเป็นแบบนี้นะ

อย่างนี้ผมควรไปขลิบดีมั้ย

ถ้าขลิบควรไปที่ไหนดี ค่ารักษาประมาณเท่าไหร่ ใช้เวลานานรึเปล่า

ที่สำคัญควรบอกพยาบาล (ก่อนเจอหมอ) ไงดีครับ อายจัง....T_T

จากคุณ : little guy - [ 16 ต.ค. 51 05:14:13 A:124.120.234.215 X: TicketID:005356 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom