Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรท..) คุณผู้ชายติดมือ คุณผู้หญิงติดหมอน ส่วนตัวผมติดขา มีใครติดขาเหมือนผมบ้างครับ

อย่างที่เพื่อนๆ เล่ากันมาว่า

ิติดมือบ้าง ติดหมอนบ้าง

แต่กระผมติดขาครับ

ติดขา ติดยังไง

ปกติ ส่วนใหญ่ เวลาท่านชายทำร้ายตัวเอง มักจะใช้มือ

กระผมเองก็ใช้มือบ้าง นานๆครั้ง

แต่ก่อนหน้านี้ ตอนสมัยยังเป็นหนุ่มกระทง ขนยังขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง

กระผมได้บังเอิญ เกิดค้นพบ ทางสวรรค์ อย่างไม่น่าเชื่อ

กระผมได้ ทำการอิท่าไหนไม่ทราบ แต่ขาทั้ง2ข้างของกระผมได้ หนีบเอา

จูโ่น้อยเข้า หนีบไปหนีบมา เกิดบรรลุขึ้นมาซะงั้น ทั้งๆที่ตัวเราก็ไม่ได้

ฝักใฝ่ หรือศรัทธา อะไรถึงขนาดนั้น

ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา

น้องเล็ก(Legs)ทั้ง2 ทั้งซ้าย และขวา ก็ปฎิบัติตัว ทำหน้าที่เป็นอย่างดี

คอยดูแล ให้พี่จูโด่ คายพิษที่คอยคุกคุ่นอยู่ภายในกายเป็นประจำ

โดยที่ทิ้งน้องๆทั้ง 5 เบื้องบน เป็นแค่เพียง ของสำรอง แก้ขัด

เพียงแต่วันนี้ กระผมและนายจูโด่ ได้มาพบปะเจอกัน เนื้อคู่ตุหงัน พร้อมที่

จะ ข้ามแดนสุขาวดี ไปพร้อมกัน  

แต่ เรายังคงไม่สามารถไปถึง ณ จุดนั้นได้

อาจเป็นเพราะ เนื่องจาก กระผมได้ทำบาปกับน้องเล็กทั้ง 2 ไว้มาก

เลยบรรลุได้ยาก ไม่

สามารถ ทำให้เราทั้งคู่ ทั้งผมและน้องนา คนนั้น ไปถึงได้ ฝั่งฝันได้

เราได้ทำแทบทุกท่า ไม่ว่าจะนั่ง หรือนอน ยืนก็ยังเคย  

ใช้เวลานานนับชั่วโมง หากแต่ ทำไม

ทำมายยยย....

ชาติินี้กระผมคงไม่มีบุญจะขึ้นสวรรค์พร้อมกับคนอื่น

คงเป็นเพียง ปัจเจกบุคคล ต้องทำอะไรด้วยตัวเอง

ณ บัดNow ข้าพเจ้าได้ซายซึ้ง รสพระธรรมนักว่า

"ตัวแล เป็นที่พึ่งแห่งตน"

จากคุณ : หล่อตรงไหน ตาต้องถึง จึงจะหล่อ - [ 16 ต.ค. 51 21:31:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom