Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เวลาคุณหมอผู้ชายตรวจภายในคนไข้ผู้หญิงสวยๆเนี่ยะ หมอจะเกิดอารมณ์ทางเพศไหม

อยากรุ้เฉยๆนะคะไม่ได้มีเจตนาที่ไม่ดี เพราะหนูไปตรวจภายในมา หมอผู้ชายก็ทำหน้าตาเฉยๆ แต่เราไม่รุ้ว่าหมอเค้าคิดอะไรในใจบ้าง เลยถามเพื่อนๆดูคะว่าคิดยังไง เกิดอาการกัวนิดๆ ถึงมากที่สุด แต่โชคดีที่มีพยาบาลสาวมายืนใกล้ๆ ด้วย

อยากรุ้เหมือนกันคะว่าเวลามีคนไข้สาวๆมาตรวจเนี่ย แล้วเจอหมอผู้ชาย หมอจะรุ้สึกมีอารมณ์ทางเพศบ้างมั้ยคะ

อะๆๆๆอย่าพูดนะคะว่า ถึงจะสวย แต่มาตรวจแต่ละคนเนี่ย เป็นโรค พวกหนอง พวกเลือด ทั้งนั้นทำให้อารมณ์หด แต่สาวที่มาตรวจภายในเพื่อมาเช็คสุขภาพเฉยๆก็มีนี่คะ อาจจะไม่ได้เป็นโรคก็ได้ อยากถามน่ะคะว่าหมอเกิดอาการแข็งบ้างมั้ย

ปล.เคยมีเพื่อนหนูคนนึงไปตรวจมะเร็งเต้านม เพราะเพื่อนหนูมันรุ้สึกว่ามีก้อนเจ็บๆที่เต้านม พอไปตรวจหมอผู้ชายให้แก้เสื้อคุมออกให้หมอ แล้วนอนบนเตียง แล้วหมอก็คลึง เค้ามีตรวจเต้านมแบบนี้ด้วยหรอคะ เท่าที่รุ้มาหมอจะไม่ให้ถอดออกหมดนี่คะ หนูไม่ได้อคติกับหมอผู้ชายนะคะ แต่หนูแค่อยากรุ้น่ะคะ ออกกัวนิดๆคะ เพราะหมอก็เป็นมนุษย์ ถ้าเกิดคนไข้สวยๆเอ็กๆมาตรวจนี่ น่ากัวจัง

จากคุณ : แพนโค้ก - [ 19 ต.ค. 51 23:16:52 A:117.47.93.171 X: TicketID:167382 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom