Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+(กระทู้เรทรึป่าว) ผู้หญิงที่ไม่มีขนตรงนั้นเลยเป็นเพราะอะไรครับ+

เป็นกระทู้แรกที่มาตั้งในสวนลุมครับ ยังไงก็ฝากตัวพี่ๆด้วย

คือสงสัยครับ คนที่ไม่มีขนเลยนี่แปลกมั๊ยครับ ผิดปกติทางฮอร์โมนรึป่าว
    แบบว่ารู้จักผู้หญิงคนนึง เธอไม่มีขนเลย ไม่ว่าจะขนแขน ขา รักแร้
    รึแม้กระทั่งตรงจิ๊มิ๊เธอ ก็มีอยู่เพียงเล็กน้อยเท่านั้น
    คือไม่มีโดยธรรมชาติเลยนะครับ ไม่ใช่ไม่มีเพราะโกนหรือตัดแต่งแต่อย่างใด

เลยสงสัยครับลักษณะแบบนี้เป็นอาการผิดปกติของฮอร์โมนหรือปล่า
    และมีผลเสียมั๊ย แต่ที่สังเกตุดู เธอจะเป็นคนขี้ร้อน
    อาจเป็นเพราะไม่มีขนช่วยระบายความร้อนในร่างกายรึป่าว
    แต่ลักษณะผิวจะเนียนมาก แทบไม่มีรูขุมขนเลย
    แล้วก็ กลิ่นตัวจะไม่มีเลย ไม่ว่าตรงไหนก็ตาม

มีใครที่เป็นลักษณะอย่างนี้ หรือใครเคยเจอบ้างครับ แชร์ๆกันหน่อย

ปล.ผมชอบนะ ดูสะอาดดี

จากคุณ : ณปัณณ์ - [ 21 ต.ค. 51 18:17:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom