CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเพื่อนๆจริงๆว่า..ถ้าสวนลุมเราจัด CUPID DATING ให้หนุ่มสาวโสดสวนลุมมาเจอหน้ากัน..จะกล้ามากันมั้ยครับ?

กล้ามางานสิ..อยากเจออยู่แล้ว (55 คน)
      บ้า..ไม่กล้าไปเจอหรอก...อาย... (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 82 คน

67.07%
     32.93%

สารรักจากคิวปิดผึ้งน้อยกามเทพ
    ถึง        หนุ่มสาวโสดแห่งสวนลุมทุกท่าน

เรื่อง     คิวปิดผึ้งน้อยเชิญชวนหนุ่มสาวมานัดเดตกันตัวเป็นๆ เอามั้ย? เอามั้ย?
    อ้างอิง  จากกระทู้เดิมนะคร้าบ
              ของผมเด็กผู้ชาย
             http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L7133342/L7133342.html
             หนุ่มๆสวนลุมที่เป็นโสด ไม่มีผู้หญิงดูแล ใช้ชีวิตกันยังไงบ้างครับ?

ของน้องไฮโซ ณ อบต.เด็กผู้หญิง
             http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L7133501/L7133501.html
             สาวๆสวนลุมคนไหนที่ยังโสดไม่มีผู้ชายดูแล ใช้ชีัวิตกันยังไงบ้างคะ?

มีเพื่อนๆมากมายแซวว่า...
    แล้วทำไมหนุ่มโสดกระทู้ผมถึงไม่นัดสาวโสดกระทู้คุณไฮโซให้มาเจอกัน?

แล้วก็มีทั้งหน้าไมค์และหลังไมค์ถามผมว่า...มีหลายๆคนที่น่ารักมาก..อยากรู้จักจังแต่ไม่กล้า..ป๋าเป็นตัวกลางให้หน่อยได้มั้ยครับ?/คะ?

ในชีวิตจริงของผม..ผมขึ้นชื่อในหมู่เพื่อนๆเลยว่าเป็นพ่อสื่อให้เขาไปทั่ว..มีความสุขมากกับการได้เป็น match maker อยู่แล้วครับแต่งงาน
    ผมก็เลยขอตั้งกระทู้ซาวเสียงเพื่อนๆหัวใจโสดนิสัยดีทั้งหลายว่า...
    ถ้าผมบ้าเป็น CUPID กามเทพจัด CUPID DATING ให้เพื่อนๆห้องสวนลุมของเราได้รู้จักกันจริงๆ..

หนุ่มสาวสวนลุมจะกล้ามาเจอหน้าแล้วทำความรู้จักกันมั้ยครับ?//

โดยมีกฎเรียบง่ายแค่ว่า...
    1. เป็นช่วงเวลาบ่ายๆ  ไม่ใช่งานกลางคืน.. มันดูน่ารักสดใสบริสุทธิ์ดีครับนางฟ้า
    2. coffee break ไม่มี Lกฮ นะครับ  จะได้เป็นวันเดตแบบปลอดสาร ประทับตราปลอดภัยได้coffee น้ำส้ม

CUPID น้อยๆ ฝากให้เพื่อนๆตัดสินใจกันนะครับ
    ว่าmanใครอยากเจอใคร...ใครอยากรู้จักใครบ้าง..woman

บอกก่อนว่า.....ไม่จำกัดแค่..หนุ่มโสด-สาวโสด นะครับ
    ความรักไม่มีการจำกัดด้วยเพศสภาพ  เพื่อนๆระบุมาได้เลยว่า..จะหนุ่ม-หนุ่ม สาว-สาวก็ได้  แต่ขอเพียงคุณโสด..ไม่มีคู่เท่านั้น
    จะหม้าย จะเพิ่งเลิกกับแฟนก็ได้ครับ แต่อย่ามีแฟนแล้ว!!!
    และ่ให้รู้จักกันด้วยความบริสุทธิ์ในหัวใจlove....
    (ถึงไม่มีแอลกอฮอลไงครับ)

ส่งจูบป๋าคิวปิดเปิดช่องให้แล้วนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ....รักคุณ

เพื่อนๆสามารถใส่คุณสมบัติคนที่อยากเจอได้เลยว่า อยากได้แบบไหน
    1.
    2.
    3.

ถ้าไม่มีใครตอบ แสดงว่า...คิวปิดแห้ว...cry

ปิดท้ายด้วยสโลแกน "คิวปิดผึ้งน้อย"      รักนะ...จุ๊บๆจุ๊บๆ

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 51 13:06:39

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 51 12:56:14

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร - [ 25 ต.ค. 51 12:55:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com