Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพิ่งสมัครแคลิฟอร์เนียว้าว มีคำถามมาถามครับ

สาขารัชโยธินครับ

1.รู้สึกว่า เค้าจะแถมเทรนเนอร์ 2 ครั้ง ถ้าเราไม่อยากได้แถมต้องทำไงครับ   เพราะรู้ว่าตอนหลังมันจะขาย เช็คอินเสร็จแล้วรีบเดินไปเลยใช่มั้ยครับ

2.ที่นี่ มีตูููู้เก็บรองเท้าแบบเก็บไว้ได้ตลอดรึเปล่าครับ เพราะขี้เกียจแบกไปมา
     อยากเอาไปเก็บไว้ที่ฟิตเนสเลย

3. เมื่อไหร่จะได้บัตรตัวจริงครับ แล้วเค้าจะให้ทางไหน

4. เล่นอย่างอื่นที่ไม่ใช่ลู่วิ่งจำเป็นมั้ยต้องใส่รองเท้าผ้าใบ ผมไม่ได้หมายถึงเหตุผลทางสุขภาพนะครับ หมายถึงเสียมารยาทหรือเปล่า
    แต่ใส่ถุงเท้านะครับ แต่ไม่ใส่ผ้าใบ

5. กรุ๊ปเอ็กซ์ คืออะไรครับ

6. มีน้ำให้บริการฟรีรึเปล่า

7. ใช้ซาวน่าคนทั่วไปเค้าแต่งตัวกันยังไงครับ แล้วมันมีประโยชน์ยังไง

จากคุณ : ด็อกเตอร์โจ๊ก - [ 27 ต.ค. 51 15:53:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com