Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(เรท) อยากรู้...ขอถามคุณผู้ชายทั้งหลาย

คือเรื่องนี้ไม่ใช่เกี่ยวกับ จขกท.นะค่ะ (เพราะยังไม่มีประสบการณ์ อิอิอิ) คือมีพี่(ผู้หญิง)ที่ทำงานเขามาปรึกษาว่า เค้าเคยมีอะไรกับแฟนล่าสุดเมื่อ 2 ปีที่แล้ว โดยมีอะไรกันแค่ 2 ครั้งเท่านั้น (ย้ำว่าเพียง 2 ครั้ง) หลังจากนั้นก็ไม่เคยมีอะไรกันอีกเลย คือเค้าคบกันมาจะ 5 ปีแล้วค่ะ อยากขอถามท่านผู้รู้ว่าเป็นไปได้ไหมค่ะที่ผู้ชายจะหมดความต้องการ (พี่ผู้ ญ+แฟน อายุเท่ากันแค่ 28 ปี) หรือว่าเขามีคนใหม่ หรือว่า...(ไม่อยากเดาต่อกลัวไม่ถูก)

รบกวนด้วยนะค่ะ คือพี่สาวคนนี้เครียดมาก ด้วยความเป็นผู้หญิงคงจะไปเรียกร้องมากไม่ได้คงน่าเกียจเห็นพี่เค้าบอก จขกท.มาแบบนั้น อีกอย่างเค้าไม่กล้าคุยเรื่องนี้กับแฟนเค้าด้วย

ปล.ไม่ทราบว่าจะเกี่ยวกันไหมที่เขาทั้งคู่นับถือศาสนาต่างกัน (ญ อิสลาม+ ช.พุทธ) ไม่ได้ลกหลู่นะค่ะเพียงแค่ตั้งข้อสมมุติฐานเท่านั้นไม่มีเจตนาอืนค่ะ

จากคุณ : เส้นขอบฟ้าลายสีรุ้ง - [ 7 พ.ย. 51 14:53:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com