Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[เรท]ถามคุณผู้ชายครับ เรื่องน้องชายครับ เพิ่งออกมาดูโลกตอนอายุ 22

เมื่อคืนนี้น้องชายสุดที่รักเพิ่งโผล่ออกมาดูโลกแบบเต็มๆครั้งแรกครับ
    ปกติไม่ค่อยได้ช่วยตัวเอง ไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่
    ที่ผ่านมาช่วยตัวเองแบบหัวยังไม่เปิดเนี่ยแหละครับ
    ตอนนี้อายุ 22 แล้ว ยังไม่เคยมีอะไรกับแฟนเลย เพราะอายครับ ที่หัวยังเปิดไม่หมด
    เมื่อคืนฝันดี แข็งเต็มที่ รู้สึกเจ็บแป๊บๆ แบบว่า อ้าว น้องชายเปิดเต็มที่แล้วครับ แต่ยังตึงๆอยู่เลย
    มีคำถามครับ เรทแล้วนะครับ

คือว่า ตรงแถวๆหัวด้านล่าง แถวคอหยักอ่ะครับอ่ะ มีเหมือนปานสีแดงๆ เป็นวงกลมๆ รู้สึกเจ็บแบบเสียวๆเวลามีอะไรมาโดนอ่ะครับ เหมือนแผลแต่ก็ไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า แต่ถ้าเอาหนังขึ้นปิดไว้ เดินสบายเลยครับ แต่ถ้าเปิดไว้ลมเย็นๆ มันรู้สึกเสียวๆตลอดยังไงก็ไม่รู้อ่ะครับ แล้วจุดแดงๆเล็กๆเนี่ยมันจะหายไหมครับ ของท่านอื่นก็ไม่น่าจะมี ไม่อยากปรึกษาหมอเลยครับ ไม่อยากขลิบด้วย เฮ้อ....

จากคุณ : อายมาก ไม่อยากถามเลย - [ 9 พ.ย. 51 09:53:14 A:124.121.59.148 X: TicketID:193495 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com