Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จะหาซื้อsport braแบบไม่มีทรงได้ที่ไหนคะ(รบกวนคุณผู้หญิงด้วยค่ะ)

พอดีน้องสาวเราอายุ20กว่าแล้ว แต่หน้าอกเล็กมากๆ เรียกว่าแบนเลยก็ว่าได้
    เค้าก็จะใส่first braของเด็กมาตลอดอ่ะค่ะ(เวลาซื้อก็ทำเหมือนกับว่าซื้อไปให้หลานง่ะ) เพราะเค้าเคยลองคัพเอก็ใหญ่ไป
    แต่ปัญหาก็คือถึงแม้หน้าอกจะขนาดเท่าเด็กๆ แต่รอบตัว แขน มันก็ไม่เท่าเด็กแล้ว ขนาดว่าซื้อfirst braไซส์ใหญ่สุดมาใส่ มันก็ยังฟิตไปอยู่ดี ทำให้น้องเราเริ่มมีปัญหาปวดไหล่ปวดคอ แต่เค้าก็ไม่ได้รู้สึกแย่กับขนาดหน้าอกนะคะ เพราะไม่ค่อยสนใจเรื่องนี้

ทีนี้พอดีเราเคยดูในเว็บของต่างประเทศเห็นว่ามันจะมีsport braแบบไม่มีทรงขายด้วย คิดว่าน้องเราน่าจะใส่ได้ค่ะ เลยอยากจะทราบว่ามียี่ห้อไหนในเมืองไทยบ้างที่มีแบบนี้ขายน่ะค่ะ
    ถ้าใครทราบ รบกวนช่วยแนะนำทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : monu - [ 14 พ.ย. 51 03:19:25 A:58.8.179.52 X: TicketID:166997 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com