Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตดสีอะไร กลิ่นที่เกิดขึ้นอยู่กับอะไรบ้าง ความเร่งเกิดจากอะไรบ้าง รสชาติคงไม่ถามครับ

ตามหัวข้อเลยครับไม่ได้ทะลึ่งนะครับ
    1.ตดมีสีไหมครับ
    2.ทำไมตอนเราป่วยหรือทานถั่วถึงมีกลิ่นเหม็นมาก
    3.ดูในยูทูปบางคนตดแรงมากผ่านไฟแช็คสามารถทำให้เทียนติดได้
    4.รสชาติผมไม่ได้ถามนะครับ

ป.ล.ผมเช็คข้อมูลแล้วนะครับว่า ตดไม่ใช่ คำหยาบนะครับ

จากคุณ : dreamboom - [ 18 พ.ย. 51 17:27:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com