Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ปกติ ถ่ายกันอาทิตย์ละกี่ครั้บคะ

เราอ่ะ เป็นคนออกกำลังกายสม่ำเสมอนะคะ แต่ว่า เป็นสิวเป็นๆ หายๆ ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับการ ไม่ค่อยถ่ายหรือเปล่า เฉลี่ยเราถ่ายอาทิตย์ละ 1-2  ครั้งเอง น้อยไปไหมคะ แล้วควรทำหรือปรับเปลี่ยนพฤติกรรมอย่างไรให้ถ่ายได้วันละครั้งน่ะค่ะ
    ปกติ เราเป็นคนตื่นสาย กินน้ำน้อยค่ะ
    ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : สลัดผักรวม - [ 19 พ.ย. 51 10:45:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com