CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

XXXX สวนลุม เซอร์เวย์ XXXX กระทู้แบบไหน ที่คุณพลาดไม่ได้ XXXX

พี่ขา..ทำไมของหนูเป็นสีชมพู ไม่รู้ว่า เรท หรือเปล่าคะ มีภาพประกอบให้ดูค่ะ (22 คน)
      รู้ว่าไม่ควรถามครับ แต่ต้องถาม กลุ้มมาก ปล่อยข้างใน ตรงกับวันไข่สุก ออกมามาก และแช่นาน จะท้องไหมครับ (3 คน)
      ปรึกษาหน่อยครับ คุณป้าผมเป็นอะไรไม่ทราบ มีลมในกระเพาะ และเวียนหัวบ่อยๆ (2 คน)
      ค่าตรวจร่างกายนี่เท่าไรคะ รพ. ยันเฮย์ คิดเราเกินหรือเปล่าคะ ช่วยตอบหน่อย อยากวีน (1 คน)
      เข็มขัดกระชับความสวย แบบที่เอาไว้รัดหน้า ใช้ได้จริงไหมคะ มีคนมาขายต่อสองพัน แพงไหมคะ (0 คน)
      ผมปวดฟันมากเลยครับ มีหนอง และฟันโยก ควรไปหาหมอไหมครับ (1 คน)
      {เรท} เอ่อ ครือว่า....แบบว่า...อย่างว่า... (56 คน)
      คือผมมีอะไรกับแฟนผมครับ เพิ่งมีครั้งแรก เดินไม่ถนัดเลย เขาจะจริงใจกับผมไหมครับ (เรานัดเล่นฟุตบอลกันบ่อยๆ) (10 คน)
      ผู้ชายคนนี้ คิดอะไรกับเรา ตอนที่เราดีด้วยก็หนี ตอนเราเฉยก็ตาม (5 คน)
      เมียผมปกติหรือเปล่าครับ ปีนี้รวมทั้งปี ไม่เกินสามครั้ง (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 104 คน

21.15%
     2.88%
     1.92%
     0.96%
     0.00%
     0.96%
     53.85%
     9.62%
     4.81%
     3.85%

พี่ๆ น้องๆ และผองเพื่อนชาวสวนลุมพินีครับ ช่วยตอบผมเอาบุญหน่อย ไม่มีอะไรหรอก อยากรู้เฉยๆ กระทู้แบบไหน ที่คุณต้องเปิดอ่านแน่นอน ไม่เปิดก่อน ก็เปิดหลัง บางคนเปิดอ่านทันทีที่เห็นแบบกระโดดเข้าใส่ บางคนเก็บไว้เปิดทีหลัง แบบละเลียดอ่านกระทู้อื่นก่อน แล้วกระทู้ในดวงใจ เก็บไว้ตอนสุดท้าย แบบลูกชิ้นลูกสุดท้ายในชามก๋วยเตี๋ยว หรืออย่างน้อยก็ขออ่านผ่านๆ อ่านคนตอบ หรืออ่านแล้วอยากตอบ หรือตอบเลยทันที

รบกวน ช่วยตอบหน่อยนะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าเลย ถ้าจะถามว่ากระทู้ประเภทใดก็ยุ่ง ดังนั้น ลองสมมุติตั้งหัวข้อให้ดูก็แล้วกันครับ เอาแบบที่นิยมนะครับ เลือกซ้ำก็ได้ หรือถ้าไม่ใช่เลย ก็ช่วยบอกด้วยแล้วกันครับ

และสำหรับกระทู้นี้ ถ้าจะบอกว่ากระทู้แบบนี้ไม่อ่านหรอก ไม่เชื่อแล้วนะครับ มาถึงบรรทัดนี้แปลว่าได้อ่านกันมาแล้ว ขอบคุณครับ ..จุ๊บ

จากคุณ : De Burgh - [ 8 ธ.ค. 51 22:54:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com