Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตอนเมาๆเคยทำไรแปลกๆกันบ้างไม๊ครับ

ผมรู้แล้วเมื่อวานนี้กลับมาบ้านได้ไง

แม่บ้านบอกว่ามีตำรวจขับรถมาให้ 55555555555555555555
    โคดฮาเลย ลืมไปแล้วว่าคุยกับคุณพี่ตำรวจยังไง พี่เค้าถึงมาส่ง

สมัยก่อนเคยมีรุ่นพี่คนนึงอย่างขำ กินเหล้ากันอยู่
    พอดีแกเมาแล้วจะไปเที่ยวต่อให้ได้
    ต้องหลอกว่าจะพาไปเที่ยวแล้วพาไปส่งที่บ้าน พอถึงบ้านตัวเอง
    ยังมีการโทรเข้าบ้านตัวเอง แล้วบอกเมียว่าวันนี้กลับดึกหน่อยน้าที่ร๊ากก
    สงสัยท่าจะเมาจริง อยู่บ้านแล้วยังโทรเข้าบ้านอีก

ตั้งกระทู้ก่อนเดินทางไกล เมาไม่ขับนะครับทุกท่าน

จากคุณ : นายแมมมอส - [ 9 ธ.ค. 51 16:53:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com