Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หนังสือพิมพ์ไทยรัฐ ฉบับวันที่ 3 ม.ค. ครับ รูปหน้า 15 ตรงกลางหน้ารูปนั้น เอามาลงได้ไงวะ ครับ - ขอประนามได้ปะครับ

ไม่ได้ถึงจะอารมณ์เสีย แต่หงุดหงิด พอสมควรกับ ภาพ หน้า 15 ของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ ฉบบับวันที 3 ม.ค. หนังสือพิมพ์ของคุณ ไม่ได้เป็นหนังสือ อาชญากรรม นะครับ ภาพที่เห็น คือ Burnt-Up Santika ที่มีรูปของ ซากที่ไหม้เป็นตอ ตะโก ประมาณ กว่า สิบ ร่าง นอนเกร็ง มือไม้หงิกงอ หนีตาย ชนิดที่ว่า ยังเห็นเป็นรูป เป็นร่างคน ให้เห็น เลยครับ อุบทาว์ มากกกกก ที่เอามาลง ผมไม่ได้จะเรียกร้องอะไรนะ ( จะเรียกร้องไปทำไม) แต่ไม่มีใครเห็นดี เห็นงามมังครับ กับ ภาพนั้น ไม่รู้จะพูดอย่างไร ผมไม่ถามหาเรื่องจรรยาบรรณวิชาชีพ หรือ อะไรทั้งนั้น เพราะผมไม่รู้เรื่อง อะไร พวกนั้น หรอก แต่วัดเอาตรงที่ความเป็น ปุถุชน อ่านข่าว คนหนึ่งนี่แหละ ครับ เฮ้อ ถอนหายใจก่อนนะ แล้วก็ ปล่อยผ่าน....

okay ผม okay ขึ้นละ ผมจะปล่อยผ่าน เรื่องนี้ไป และจะปล่อยกระทู้นี้ลง บอร์ดด้วย

จากคุณ : Burnt-Up SANTIKA - [ 2 ม.ค. 52 14:19:04 A:203.172.105.151 X: TicketID:133565 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com