Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากหารายได้พิเศษทำช่วงวันหยุด....ชี้แนะทีครับ (ผิดห้องรึป่าวหว่าแต่รักห้องสวนลุมไปแล้วอ่ะครับ)

ก่อนอื่นต้องบอกว่าผมอายุย่างเข้า 26 จบป.ตรี วิด'วะไฟฟ้า....
    ตอนนี้ทำงานประจำอยู่บริษัทแห่งหนึ่งแถวๆรังสิต ทำงานวันและเวลาราชการทุกประการ....เลยมีวันหยุดที่แน่นอนอ่ะครับ

คือ....ในเมื่อมีวันหยุดที่แน่นอน เลยอยากหารายได้พิเศษทำในวันหยุดอ่ะครับ

ที่สนใจที่ดูๆไว้..ก็มี
    1. เช่า Taxi มาขับ - ไม่รู้จะคุ้มรึป่าวหนอ
    2. ขับรถตู้ประจำทาง - อันนี้ไม่มีข้อมูลเลย
    3. พนง.ในเมเจอร์รังสิต ทำ Past-Time
    4. เด็กเสริฟตามร้านอาหาร - เห็นว่าทิปเยอะ
    5. อื่นๆ

ใครเคยมีปสก.ที่ดีๆก็มาเล่าสู้กันฟังนะครับ

จากคุณ : แอบรักแฟนเก่า - [ 7 ม.ค. 52 16:44:54 A:124.121.181.39 X: TicketID:200123 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com