Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เครียดมาก กลัวแฟนเจอคนที่เค้าสวยกว่าเรา

หรือเรารักแฟนมากเกินไป ...

ถามว่ามั่นใจในตัวแฟนมั้ย มั่นใจนะคะว่าเค้ารักเรา ที่ผ่านมาเค้าก็มีแต่เรา เวลาหลังจากที่ว่างงานก็ให้เราทั้งหมด

แต่ยังกังวลอยู่ว่าเค้าจะไปชอบใครรักใครที่สวยกว่าเรา หุ่นดีกว่า
    ยิ่งเค้าทำงานวงการบันเทิงด้วย ก็จะเจอแต่คนสวย ๆ โดยเฉพาะคนที่เค้าร่วมงานด้วย สวย เปรี้ยวกันทุกคน

ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง...แล้วจะทำยังไงไม่ให้คิดแบบนี้ค่ะ

ใครก้อได้ช่วยเตือนสติเราหน่อย จะด่าก็ได้

หรือแนะนำด้วยว่าเราควรทำตัวอย่างไร

ขอบคุณค้า

จากคุณ : ขอความเห็นค่ะ - [ 9 ม.ค. 52 22:51:35 A:58.9.45.105 X: TicketID:196232 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com