Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(เรท)เคยคิดว่าตัวเองเป็นเกย์ แต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้ว

แต่ก่อนผมเคยคิดว่าผมเป็นเกย์ รักผู้ชายด้วยกัน
    แต่มารู้ตัวอีกทีมันก็แค่ความรักแบบเพื่อนเท่านั้น
    ตอนนี้ผมเจอคนรู้ใจแล้ว ผมรู้สึกดีมากๆ จนผมลืมเพื่อนรักของผมไป
    เพื่อนผมเพิ่งอกหัก ต้องการคนอยู่ปลอบใจ ผมเองก็ปลอบใจมัน
    เมื่อสุราเข้าปากก็เริ่มสติหลุดลอย แล้วมันก็ทำอะไรผม
    ผมรู้สึกแย่มากๆ ครั้งแรกของผมต้องมาเสร็จผู้ชาย ถึงผมจะรักมันมากแค่ไหน ผมก็ไม่อยากเจอหน้ามันอีก
    เศร้าครับ ทำไงดี ความรู้สึกดีๆมันหายไปหมดแล้ว

ยิ่งตอนนี้มันตามมาขอโทษ มันบอกไม่ได้ตั้งใจ แต่ผมรู้แล้วว่ามันเป็นเกย์แน่ๆ ตัวผมเองที่ไม่ใช่ ไหงมันกลับตาลปัดแบบนี้เล่า

ผมควรจะคบมันต่อไป แต่มันจะคิดกับผมมากกว่าเพื่อนหรือเปล่า หรือผมจะเลิกคบมันเลยดี แต่ก็เคยรู้สึกดีๆกับมันมากๆมาก่อน

จากคุณ : คิว - [ 14 ม.ค. 52 20:44:24 A:192.168.0.17 X:124.121.205.173 TicketID:193495 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com