Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หมอมันชุ่ยได้ขนาดนั้นเลยเหรอ จะผ่าตัดที่ปากแต่ดันไปขลิบ

คือผมเชื่อทฤษฎีที่ว่า... ทุกคน ทุกสาขาอาชีพย่อมมีทั้งคนดีและคนไม่ดี คนโง่และคนไม่โง่

แต่ผมก็เป็นคนที่มีอคติกับหมอเอามากๆ(เป็นเรื่องส่วนตัวที่เคยเจอ และเชื่อว่าเป็นเพราะหมอ)

อย่างเรื่องล่าสุด เด็กจะไปผ่าตัดที่ปากแต่หมอดันไปขลิบปิ๊กกะจู้ เด็กก็บอกนะว่าไม่ได้จะขลิบ หมอก็ยังจะขลิบ มันอะไรกันนักหนา มีปัญญาเรียนสูงซะขนาดนั้น แต่เรื่องสื่อสารง่ายๆดันไม่เข้าใจ

ปล.หวังว่าผมมาบ่นแบบนี้ หมอยังรักษาผมนะ

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 52 07:00:45

จากคุณ : save money save my life - [ 22 ม.ค. 52 06:55:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com