Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

( เรท X นิดๆ ) อย่างนี้ ผมสมควรจะมี เมีย มั้ย!

ตอนนี้ ผมอายุ 32 ปี แต่ยังไม่มีเมียซักกะที เริ่มพิจารณาและสงสัยว่า ทำไมยังไม่มี รุ่นๆเดียวกับผม เค้ามีลูกหลานเต็มไปหมดละ
    แต่ขอบอกว่า ผมผ่านประสบการณ์มีเพศสัมพันธ์กะผู้หญิง ไม่ต่ำกว่า 10 กว่าคนแล้วนะ ส่วนใหญ่ก็จะติดใจผมทั้งนั้นซะด้วย หุหุ ตั้งใจว่าจะอยู่ด้วยกันเป็นสามีภรรยากะเค้าซักที จนแล้วจนรอด ก็ยังไม่มี
    จนปัจจุบัน เพื่อนๆ บางคนแซวว่า ผมกลายเป็นคนบ้าหญิงบ้าง เปลี่ยนหญิงไปเรื่อยบ้าง บางคนบอกว่า ดีแล้วที่เป็นอย่างนี้ไม่ต้องไปมีเมีย อิสระ จะทำอะไรก็ได้ ไม่ต้องมีภาระ ย้ำ "ผมไม่ได้เป็นเกย์นะ ชายทั้งดุ้นครับ"  ส่วนตัว ตอนนี้ ผมอยากจะคิดถึงอนาคต อยากมีลูกเมีย เพราะคิดว่าเริ่มจะอายุมากแล้ว เลยสับสนว่า ผมสมควรมีเมียมั้ย !

จากคุณ : TBU - [ 25 ม.ค. 52 02:43:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com