Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพื่อนๆครับ ช่วย ด.ช.เกรียนด้วย เราเริ่มเบื่อแล้ว อ่ะ กำ

กำ

หวัดดีครับ เพื่อนๆทุกคน  ไม่ได้ตั้งกระทู้หลายวัน   เราคิดถึงเพื่อนๆมากๆเลย
    วันนี้  เรามีปัญหา มาถามเพื่อนๆอีกแล้วหล่ะ
    เพื่อนๆ  เข้ามาตอบกันเยอะๆนะ  ช่วงนี้เราเศร้าๆ ยังไงไม่รู้  
    เราจะถามว่า

ตอนนี้ ด.ช.เกรียน  เริ่มเบื่อ การเล่นพันทิพแล้วหล่ะ
    กว่าจะตอบกระทู้   กว่าจะตั้งกระทู้ได้    มันเริ่มเบื่อ  
    คือ ไม่ค่อยมีกระจิตกระใจ   เหมือนแต่ก่อนอ่ะ

เพื่อนๆเคยเป็นบ้างมั้ย   แล้วจะแก้ไขยังไงเหรอ  สอนเราหน่อยจิ
    กลัวว่าวันนึง  มันเบื่อมาก  แล้วจะเลิกเล่นไปเลย    เราก็คิดถึงเพื่อนๆอีกอ่ะ

ทำยังไง ให้รู้สึกอยากตอบกระทู้  สนุกสนาน เหมือนเดิมเหรอ   เราเศร้ามาก
    เพื่อนๆบอกเราหน่อยนะ
    รบกวนเพื่อนๆ แค่นี้แหละ   ตอนคํ่าๆจะมาอ่านนะ  
    เข้ามาตอบเยอะๆหล่ะ  บางที    นี่อาจเป็นกระทู้สุดท้ายแล้วนะ
    ฟริ้ววววววววววว
    ด.ช.เกรียน

จากคุณ : คนโดนแบน - [ 12 ก.พ. 52 15:09:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com