Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เรทค่ะ เวลาผู้หญิง xxx มีน้ำออกมา น้ำอะไรกันแน่ คุณหมอช่วยด้วยค่ะ

เพิ่งแต่งงานค่ะ ก่อนหน้านี้ไม่เคยเลยค่ะ อายุ 30 กว่าแล้วค่ะ สุขภาพแข็งแรง ตอนมีอะไรกันแรกๆ เมื่อถึงจุดนั้นเหมือนเราพยายามบีบเกร็ง แต่ก็ไม่มีน้ำออกมานะค่ะ  ผ่านไปสัก 7-8 ครั้ง หลังจากนั้น ก็ถึงทุกครั้งเลยค่ะ และแต่ละครั้งก็ใช้เวลาร่วมกันประมาณ 1.5 ชม. ดิฉันถึงจุด ประมาณ 4-5 ครั้งและทุกครั้งก็มีน้ำออกมาเยอะมากๆ จนแฟนต้องใช้ผ้าขนหนูรอง ปรากฎว่าทุกครั้งผ้าขนหนูชุ่มน้ำเลยค่ะ แฟนบอกว่า เหมือนมีกลิ่นฉี่นิดๆ คิดว่าน้ำที่ออกมาแต่ละครั้ง มาใส่แล้วน่าจะได้ประมาณ ครึ่งแก้วอ่ะค่ะ  จนปรึกษากันกะแฟนว่าจะไปหาคุณหมอดีไหม เค้าบอกว่าเราน้ำเยอะมากกลัวเป็นอันตรายกับสุขภาพ ( แฟนมีประสบการณ์นะค่ะ เค้าบอกว่าไม่เคยเจอแบบนี้ตอบไม่ได้เหมือนกัน ) เลยคิดว่าจะไปหาหมอด้วยกัน แต่ หนูเป็น ญ หนูอายหมอค่ะ ผู้รู้ หรือ คุณหมอ ช่วยเข้ามาตอนหน่อยนะค่ะ ว่าเจออย่างนี้ผิดปกติเปล่า กลัวน้ำหมดตัวค่ะ ฮือ ฮือ ฮือ

จากคุณ : ปิงปิงกะป๋องแป๋ง - [ 14 ก.พ. 52 10:39:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com