Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เรท..แต่ถามไปเพื่อประดับความรู้ค่ะ ,,สรุป Female Ejaculation มันออกมาจากไหน?

คือว่าอยากรู้มากๆเลยค่ะ ว่า Female Ejaculation
    อะไรนี่ มันออกมาจากรูไหนคะ?

จากข่าวลับวงในของบางสำนักก้บอกว่าเป็นฉี่
    บางสำนักก้บอกว่าไม่ใช่แน่นอน

แล้วสรุปมันออกมาจากไหนคะ ถ้ามันออกมาจากรูฉี่
    มันก้คือฉี่ใช่มั้ยคะ เพราะของที่เก็บอยู่ข้างในกระเพาะปัสวะ
    มีเพียงฉี่เท่านั้น.. และกระเพาะปัสวะก้เป็นเพียงสิ่งเดียว
    ที่กักเก็บน้ำปริมาณมากได้ แต่ช่องคลอดไม่สามารถ

แต่ถ้าออกมาจากช่องคลอด ออกมาได้ยังไงคะ เพราะว่าช่องคลอด
    ผลิตน้ำทีละมากๆ ถึงขนาดพุ่งเป็นเส้นไม่ได้ ได้เพียงน้ำหล่อลื่นเท่านั้น
    เพราะงั้น มันออกจากช่องนี้ได้มั้ยคะ

ตั้งแต่เกิดมา น้ำที่มันพุ่งจากตัวได้ก้มีแต่จากทางรูปัสวะอะคะ
    หรือว่า Female Ejaculation  มันพุ่งออกมาจากช่องคลอด

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : โจ๊กไก่ - [ 23 ก.พ. 52 19:12:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com