Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[เรทฮัป] ครั้งแรกของแฟน

ตอนมีอะไรกับแฟน ไม่สามารถใส่เข้าไปได้ครับ ของแฟนคับมาก เวลาเอานิ้วใส่เข้าไปนิ้วเดียวก็คับแล้ว ถ้าสองนิ้วก็จะแน่นมาก ก่อนเราจะใส่เข้าไปก็ทำให้แฟนจนชุ่มแล้ว แต่ก็ไม่สามารถใส่เข้าไปได้อยู่ดี ของเราก็ประมาน 6"x5.5" เวลาพยายามใส่แฟนบอกเจ็บเราก็ไม่อยากทำต่อ พยายามมาหลายครั้งแล้วครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 52 01:04:45

จากคุณ : รองเท้าขาว - [ 26 ก.พ. 52 00:55:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com