Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เตือนภัยคนที่เล่นCaliw.เกิดมาไม่เคยเจอไรน่า...ขยะแขยงเท่านี้เลย!!!!!!!!!!!

หวัดดี ทุกคนค่ะเราแอบสิงในพันทิพมานานแล้วไม่เคยคิดว่าจะต้องมาโพสต์ประสบการณ์อันน่าหยะแหยงแบบนี้เลยค่ะ

เรื่องมีอยู่ว่าเหตุเกิดเมื่อวานสดๆร้อนๆ เราไปเล่นฟิตเนสที่สาขาแจ้งวัฒนะ(เพาะเปนที่เดียวในต้อนนี้ที่ไม่เก็บค่าจอดรถ)  หลังจากที่เล่นจนตัวเหนียวไปด้วยเหงื่อ ตามปกติถือกระเป๋าเข้าห้องอาบน้ำ (อ่านมาถึงตรงนี้คิดว่าไม่น่ามีไร)

ก้ออาบน้ำไปปกติมาถึง shotเด็ดที่ว่า ไอ้เราก้อกำลังจะกดสบู่เหลวที่ตอน
    นี้มันประหยัดงบ เอาสบู่เหลวแบบ 10in 1มารวมกันหมดอาบน้ำ สระผม...
    มือขวาก้อกด มือซ้ายรองสบู่แต่ เอ....มัยมันกดไม่ออกหว่า ทั้งๆเมื่อกี้มันก้อหยดออกมา2 3หยดแร้วนี้นา กดๆๆๆๆๆ ไม่ออก เอ หรือมันตันวะ

เอาใหม่ ลองซิ เปิดฝากล่องสบู่เหลวดูดิเอามือลงไปคลำดูว่ายังมีสบู่เหลวอยู่มั้ย  คลำๆๆไป เอ๊ะ!! ก้อนไรหว่า เอ๊ะหรือถุงสบู่ที่ทำให้ตันหยิบขึ้นมาดูดิ๊

OH!!! MY GODDDDDD!!!!!พระเจ้าเราแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองคลี่ออกดู นี่มัน....  !!!!!!ผ้าอนามัย นี่หว่า ย้ำผ้าอนามัย ของผู้หญิง ที่ใช้แล้วด้วยนะคะ โอ๊ย ไม่ไหวจะเคลียร์ คุณหล่อนคนไหนเอามันไปทิ้งลงไปในนั้นได้ยังไงคะ  โอยย หยะแหยงเหลือเกิน  ต่อไปนี้นะเราสาบานกะตัวเองเรยว่าจะไม่แตะต้องสบู่เหลวของ CWอีกแร้ว คิดดูดิไอ้ผ้าอนามัยชิ้นนั้นมันสถิตมานานขนาดไหนแร้วก้อไม่รุ โอยแร้วมีคนอาบมาก่อนหน้านี้กี่คนก้อไม่รุค่ะ

เลยเอามาฝากเตือนเพื่อนๆทุกคนที่ไปใช้บริการที่นี่ จิงๆอยากให้ทู้นี้ติดโหวตเหมือนกันค่ะ เพาะเราคิดว่าคงมีคนใช้บริการที่นี่เยอะ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : น้ำตาลขาว - [ 13 มี.ค. 52 11:08:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com