Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กลุ้มใจค่ะ คุณพอมีอาการแปลกๆ เหมือนจะเป็นความจำเสื่อม

ลูกของน้องสาวพ่อหนะคะ เค้าแวะไปทักทายคุณพ่อของดิฉันที่บ้าน  คุณพ่อถามถึงแม่ของเค้าตั้งหลายครั้งทั้งๆที่แม่เค้าเสียไปตั้งนานแล้ว พอเค้าบอกคุณพ่อว่าแม่เค้าเสียไปนานแล้ว พ่อก็ตอบแบบอืมๆ ใช่ๆ  จากนั้นก่อนเค้าจะกลับพ่อก็ยังถามถึงแม่เค้าอีก น้องเลยงงใหญ่เลย เดากันว่าพ่ออาจจะคิดถึงอามาก

เดียวนี้พ่อพูดช้าลงมาก มีบางที่ก็พูดจับใจความไม่ค่อยได้หน่ะคะ  คือตอนนี้พ่ออายุ 56 ค่ะ มีโรคประจำตัวคือความดัน เป็นห่วงคุณพ่อจังเลย  ดิฉันควรพาคุณพ่อไปตรวจอะไรเป็นพิเศษคะ...

ขอบคุณมากๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 เม.ย. 52 04:33:28

แก้ไขเมื่อ 11 เม.ย. 52 04:28:41

จากคุณ : uxbridge - [ 11 เม.ย. 52 03:32:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com