Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอบคุณสำหรับงาน Meeting ของ คลับ35up ค่ะ

กลับมาถึงบ้านแล้วคะ วันนี้สนุกมากค่ะ

ขอขอบคุณพี่ๆทีมงาน การจัดงาน Meeting ของคลับ 35 up ครั้งนี้ และ
    ทุกๆครั้งมากๆค่ะ ที่เสียสละเวลา แรงกายและแรงใจ ที่จัดงานมิตติ้งให้แก่เพื่อนสมาชิก
    ได้พบปะสังสรรค์กันอย่างสนุกสนาน และทำให้งานนี้สำเร็จไปได้ด้วยดี

และขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกและสาขาตัวน้อยๆ ทุกคน ที่มีรอยยิ้มและมิตรภาพดีๆ มาให้กันเสมอ ค่ะ

ขอบคุณคุณแกงเขียวหวานหมู ที่นำพา เรา 3 คน (แหม่ม คุณปูเป้ พี่บุหงา) ไปงานมิตติ้ง ค่ะ

และที่ขาดไม่ได้ ก็คือขอบคุณ พี่ดากับพี่อึ่ง ที่มีไมตรี นำพาแหม่มกลับมาส่งถึงบ้านโดยปลอดภัย
    หลังจากกลับจากงานมิตติ้งของคลับ 2 ครั้งแล้ว (งานหน้า ขอเกาะล้อมาอีกนะค๊า อิอิ)

จากคุณ : mam28 - [ 26 เม.ย. 52 01:02:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com