Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@@@ โครงการผ่าตัดต้อกระจกและต้อเนื้อ ฟรี โดยมิต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น @@@@

สวัสดีค่ะ ^^

พอดีได้ทราบข่าว โครงการ ผ่าตัดต้อเนื้อและต้อกระจกฟรี นะคะ
    โดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้นค่ะ

โดยแพทย์ของโรงพยาบาลบ้านแพ้ว(องค์การมหาชน)
    สาขาสุขุมวิท ซอย 24

ติดต่อได้ที่ บริษัททาสของแผ่นดิน จำกัด
    โทร.02-2629454-5, 02-2618213-7

เวลาทำการ วันจันทร์-วันศุกร์ 8.00-17.00 น.

เลขที่ 99/359-360 ซอยสุขุมวิท 24(เกษม) ถนนสุขุมวิท

แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 10110

** เอกสารที่ต้องนำมาด้วยนะคะ
    คือ สำเนาบัตรประชาชน และ บัตรทอง อย่างละ 2 ใบค่ะ

ดอกไม้ ขอบคุณมากนะคะ :)

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์ - [ 27 พ.ค. 52 12:18:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com