Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้เเอบปลื้ม คุณ someone exactly like you ^^

อ่านห้องนี้ก็นานพอสมควรเเล้วค่ะ ก็เลยขอใช้พื้นที่ห้องนี้บอกความในใจสักหน่อยนะคะ

คือว่า ชอบเวลา คุณ someone ( ขออนุญาตเรียกย่อๆนะค้าา ) ตอบกระทู้มากเลยค่ะ รู้สึกโดนใจมากมาย บางเรื่องที่ยังไม่เคยเกิดขึ้นกับเรา หรือ เรื่องที่เคยเกิดขึ้นกับเรา พอได้อ่านความเห็นของคุณก็ช่วยได้มากเลยค่ะ บางข้อความก็ทำให้ถึงกับอมยิ้ม

จขกท รู้สึกว่าคุณเป็นคนหัวสมัยใหม่ เข้าอกเข้าใจเเละเห็นอกเห็นใจคนอื่น แล้วก็มีวิสัยทัศน์ที่ดี

ก็ขอให้คุณอยู่ตอบกระทู้คู่ห้องนี้ไปนานๆนะคะ เเล้ว จขกท ก็จะเป็นเเฟนคลับคุณค่า ^^

ปล รู้สึกถูกชะตาคุณจัง เเต่ จขกท ไม่ได้เป็นเลสเบี้ยนนะค้าา ^^

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 52 17:25:42

จากคุณ : miu_miz - [ 6 มิ.ย. 52 17:23:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com