Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(เรทครับ ) ถามผู้ชายหน่อยครับ เรื่องโตก ........................

เรื่องมีอยู่ว่า
    มีเพื่อนชายท่านหนึ่งครับ
    สนิทกันตั้งแต่เรียนมหาลัย อยู่หอด้วยกัน เป็นรูมเมทครับ
    ตอนนั้น อยากมากก็แค่
    ใส่กางเกงในตัวเดียว เดินตุงๆหน่อยในห้อง
    เวลาก่อนอาบน้ำ หรือ เวลาร้อนๆๆๆ ก็เท่านั้น
    หรือไม่ก็ ใส่กางเกงในนอน ใส่บอกเซอนอนไม่ใส่ กกน ประมาณนี้
    ผมก็ทำ มันก็ทำ ผมว่าผู้ชายหลายคนอยู่กะเพื่อนก็ทำนะ ไม่แปลก ?

เรียนจบเพิ่งได้เจอกันครับ
    ได้เจอกันครับ ปกติก็นัดเจอสังสรรค์กันเรื่อยๆ
    แต่มีเหตุว่า ไปเที่ยว ตจว
    ผมเอาโน้ตบุ้คไปด้วย
    ระหว่างไอ้นี่เข้าไปอาบน้ำ ผมก็รออยุ่ ใส่ กกน ตัวเดียว นั่งรออ่ะครับ
    ก็เปิดหนังโป๊ดูไปเพลินๆ ฆ่าเวลา  ดูเฉยๆ ไม่โตกนะครับ

แล้วไอ้เพื่อนผมก็ออกมา ประมาณนั่งเป่าผมอยู่ที่ขอบเตียง ด้านหลังผมครับ
    ผมก็ดูหนังเพลินๆอยู่ ก็ไม่ได้รีบเข้าไปอาบต่อ ก็เปิดดูต่อไปเรื่อย
    ก็มีตุงๆตึงๆบ้างครับ แต่ไม่ได้เอามือไปลูบ หรือ โตกนะ

ประมาณ 10 นาที ต่อมาได้ ไอ้เพื่อนผมบอก "เฮ้ยเมิง หยิบทิชชู่ให้กรูหน่อยดิ๊"
    ผมก็ไม่ได้อะไร ก็หยิบให้ครับ
    ตอนยื่นให้ หันไปมอง เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยย
    แก้ผ้าขนหนูออกตอนไหนฟะ น้ำนองเลอะกระปุกหมดเลย เห้ออออ

งง และตกใจครับ เพื่อนกรุเป็นไรเนี่ย มันบอก น้องในหนังน่ารักดี อารมมันพาไป เฮ้ออ
    แต่เกรงใจกันนิดนึงได้ป่าว

ลืมบอกไป ผมกะมัน รวมถึงเพื่อนเคยโตกพร้อมกันอ่ะครับ รอบนึง
    ตอนรับน้องโน่นอ่ะครับ ต่างคนต่างทำ แต่เห็นกัน เอาน้ำมารวมกัน
    ก็รับน้องทะลึ่งๆครั้งนึง นานมากแล้ว

สรุปเลยครับ
    - วันเวลาผ่านไป มันเปลี่ยนไป๋ รึป่าว ? ที่ทำแบบนี้อ่ะ -*-
    - ท่านชายครับ เป็นท่านจะทำมั้ยเนี่ย แบบเนี้ย ? ต่อหน้าคนอื่นเนี่ยนะ ? จะดีหรอ ?
    - เหตุการณ์ตอนรับน้อง ทำให้มันไม่อายผมเลยหรือไง ? มันก็นานละนะ ?

ปล ถ้าเมิงเข้ามาอ่าน กรุไม่ได้โกรธนะเฟ้ย แต่วันหลังจะทำไรก็เตรียมทิชชู่เองด้วย เดือดร้อนเพื่อนเนี่ย

จากคุณ : รักแรกเริ่มรื่นเริงเร้าใจนัก - [ 15 มิ.ย. 52 08:32:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com