Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แปลกไหมครับ ที่ไม่เคยมีไร ..... (เรท)

ผมแปลกไหมครับ ที่ ขณะนี้ตอนนี้ ไม่เคยมีอะไรกับผู้ หญิงเลย แล้วก็ไม่เคยมีแฟนด้วย น่ะครับ คือ แบบว่า จีบ ญ ไม่เคยติด เลย โดนหลอก มาตลอด ก็เลยเข็ด น่ะครับ คิดแต่ว่า ญ ชอบคนรวยๆ น่ะครับ จนบัดนี้ ผม อายุ 29 แล้ว ไม่เคยมีแฟน เลย ไม่เคยผ่าน มือใคร มาก่อน เล่น ทั้งที่ หน้าตาผมก็จัดว่าไม่ขี้เหร่ อ่ะ ก็ น่ารัก ประมาณ นึง 5555 ทำไงดี ครับ ตอนนี้ ผมยังนึกไม่ออกเลย ครั้งแรกของผมจะเป็นอยางไง เหอๆ

จากคุณ : จริงใจ - [ 27 มิ.ย. 52 21:27:47 A:222.123.112.183 X: TicketID:202563 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com