Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-*-*-*- ถามเกี่ยวกับอาการผมร่วงครับ ช่วยหน่อยนะครับ ภรรยาผมเครียดเลยตอนนี้(มีภาพครับ) -*-*-*-  

คือว่าอาการผมร่วงนี้เกิดขึ้นกับภรรยาผมครับ ลักษณะที่ร่วงเป็นกระจุกจากด้านหน้าด้านซ้ายเถิกเข้าไปด้านเดียวครับ ตอนแรกก็เถิกไม่มากเลยคิดว่าเดี๋ยวก็หาย แต่ถว่าเป็นมาประมาณเดือนนึง เถิกขึ้นไปกว่าเดิมครับ
    ผมไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุใด ถ้าหาหมอควรหาที่ไหนครับยันฮีดีมั้ยครับ ใครพอทราบช่วยตอบด้วยนะครับ ตอนนี้ภรรยาผมคิดมากพอสมควรครับ

จากคุณ : mengo
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 52 09:29:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com